Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง driver ของ nvidia ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง driver ของ nvidia ครับ

ผมใช้ asrock alive nf6g แล้วก็ใช้ vga on นะครับ ถ้าผมจะอัพเดท driver vga ต้องใช้ตัวเดียวกับที่ใช้กับพวกการ์ดแยก หรือมันมีตัวเฉพาะของมันอ่าครับ ถ้าใช้ตัวเดียวกับ ใช้ Ver ไหนดีครับ

น่าจะใช้ไดเว่อของ ตัวออนบอดนะคับ น่าจะแบบนี้

Comment

เคยใช้บอร์ดตัวนี้ครับ ลงไดร์เวอร์ชิปเซ็ตเสร็จ โหลดไดร์เวอร์การ์ดจอตัวปกติมาใช้งานได้เลยครับ

Comment

ขอบคุณคับ ตกลงว่าใช้ driver ปกติได้เลยใช่มะครับ

Comment

ผมใช้ Driver ของ VGA ปกติเหมือนกันครับ

Comment

Working...
          X