Announcement

Collapse
No announcement yet.

สามารถหาซื้อ Mainboard ASUS M2N-E ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สามารถหาซื้อ Mainboard ASUS M2N-E ได้ที่ไหนครับ

ผมดูทั้งที่พันทิพย์และที่ฟอร์จูนแล้ว ไม่มีร้านไหนมีบอร์ดตัวนี้เหลือเรยอ่ะครับ ถามว่ามีเข้ามาไหม ก็บอกไม่ทราบ ล่าสุดสั่งที่ JIB ไว้ โทรไปถาม เขาบอกว่า รุ่นนี้เลิกผลิตไปแล้วครับ โอ้เศร้า เพื่อนๆพอทราบไหมอ่ะครับ ว่าที่ไหนมีขายบ้างอ่ะครับ

ปล. ขอขอบคุณที่ๆ Rep นะครับ

ในบอร์ด IT Market ครับผม

Comment

ผมซื้อที่ TK พันทิพย์ อ่ะครับ เมื่อ วันที่25สค.อ่ะ 3290บาท

Comment

พันทิพย์คิดว่ายังไม่น่าจะหมดนะครับ แต่อาจจะหายากหน่อย เพราะชิปเซตตัวนี้มันเก่าแล้ว ผมว่า asus น่าจะกำลังทำบอร์ดตัวใหม่อยู่ก็ได้ครับ แต่ถ้าไม่เจอจริงๆก็คงต้องมือ2ในบอร์ดนี้แหละ หาไม่ยากหรอก

Comment

ต้องไปลองเดินถามดูนะคับ ชั้น 3 หรือ 4 ด้านหลังน่าจะยังมีนะคับ

Comment

คุ้น ๆ เหมือนผมจะมีเดี๋ยวขอกลับบ้านไปดูก่อนแล้วจะมาบอกอีกทีครับ

Comment

Working...
            X