Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามท่านที่ใช้เน็ตของทรูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามท่านที่ใช้เน็ตของทรูหน่อยครับ

คือเวลาผมกดเข้า true hi-speed navigator มันจะแจ้งว่า เวอร์ชั่นปัจจุบันของผมคือ 3.1.0 ต้องการที่จะดาวน์โหลด เวอร์ชั่น 3.3.0 มั้ย

คือรบกวนถามหน่อยว่าตอนนี้มันเปลี่ยนเป็นเวอร์ชั่น 3.3.0 จริงรึป่าวครับ คือผมไม่กล้าโหลดกลัวโดนไวรัส หรือ พวกสปายแวร์ อะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

อัพได้เลย แต่ไม่อัพดีกว่า มันแปลกๆไงไม่รู้ งง

Comment

คนที่ใช้เน็ตทรู ไม่มีใครเป็นเหมือนผมมั่งเลยหรอครับเนี่ย

ผมก็ว่ามันแปลกเหมือนกัน เลยไม่กล้าอัปอะครับ

Comment

แนะนำว่าสร้างตัว ต่อเน็ดเอง จะดีกว่า ครับ

ไม่ต้องใช้โปรแกม ใดๆ ทั้ง สิ้น
        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
        sigpic

Comment

ใช้ modem router ต่อเน็ตอัตโนมัติเย้ยมะรู้อะงับ ส่วนใหญ่ใช้อย่างนี้มังงับรอท่านอื่นๆ มาตอบน้า...

Comment

เวลาผมต่อเน็ตผมต่อทางนี้อะครับ ไม่มีปัญหาอะไร ปกติดีครับ
            Attached Files

Comment

ส่วนที่มันแจ้งให้อัป คือตัวนี้ ตัวนี้ผมไม่ได้ใช้เชื่อมเน็ต ผมเข้าไปดู content ต่างๆของทรูอะครับ บางทีก็เข้าไปดูผลบอล ผลเทนนิส ครับ

Comment

นี่ครับเวลากดเข้าไปมันจะแจ้งแบบนี้ทุกครั้งเลยอะครับ เลยอยากรบกวนสอบถามท่านที่ใช้เน็ตทรู ว่าเป็นเหมือนผมกันบ้างมั้ยครับ

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Comment

ให้ตอบ Yes เพื่อทำการ Update version ไปเลยครับ ผมก็ up ตอนนี้ เป็น version 3.3.0 แล้วความเปลี่ยนแปลงคือเวลาที่เปิด web จะพบกับ Page นี้เลยจะไม่เป็นแบบเดิมแล้วนะ
                    Last edited by morfias; 6 Sep 2007, 18:35:20.

Comment

Upได้เลยไม่มีปัญหาอะไร ปกติดีครับ

ผมใช้บริการเทสความเร็วก็จากหน้าดังกล่าว

[IMG][/IMG]

แต่ทำไมของมันเป็น 2.0.2

[IMG][/IMG]
                      Last edited by 191; 8 Sep 2007, 10:05:58.

Comment

โหลดตัวต่อเน็ตของ Huawei มาใช้ดีกว่าครับ

โหลดได้ที่เว็บทรูครับ

http://203.144.255.67/download/register/register_th.php

มันเซ็ทให้ต่อแบบอัตโนมัติได้ด้วยครับ

ไม่ต้องเปิดเว็บเพจขึ้นมา ตอนจะต่อเน็ต

แต่ผมซื้อ Router มาแล้ว หมดปัญหาครับ

(โมเด็มเหลือ 3 ตัวแน่ะ เหอๆ)

Comment

ของผมก็ขึ้นแต่ขี้เกียจโหลด

Comment

Working...
                          X