Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิแก้DOTAจอฟ้าของS41

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิแก้DOTAจอฟ้าของS41

ตอนขึ้นBlueScreenผมได้สังเกตุว่าไฟล์ที่bluescreenแจ้งนั้นเป็นfile driverของตัวชิพเสียงผมจึงได้ลองหาdriverตัวใหม่ล่าสุดและลองลงดูปรากฎว่าเล่นDOTAได้2ชั่วโมงยังไม่เกิดปัญหาอะไรขึ้นเลย
    ผมจึงอยากให้คนที่ใช้S41ได้ลองด้วยเผื่ออาการจะหายไป

เป็นDriver ตัว 1.75ครับ

คือว่าตามหามานานครับแต่มันโหลดไม่ได้อ่ะครับ

Comment

อ่างั้นเดี๋ยวผมอัพให้ใหม่ละกันครับ
      http://www.sendspace.com/file/ockywv

Comment

ขอบคุณมากครับผม เด๋วจะลองดูแล้วแจ้งผลครับ

Comment

ผมไม่ได้เล่น DOT A แต่ก็ขอบคุณสำหรับไดร์ฟเวอร์และความรู้ครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับไดร์เวอร์เช่นกันครับ พอดีตอนนี้ใช้ Vista อยู่ ว่าจะลองลง XP ด้วย ขอรับไปเก็บไว้ก่อน ใครใช้แล้วเป็นไงบอกด้วยก็ดีครับ

Comment

Working...
            X