Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ MAINBOARD C2D ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ MAINBOARD C2D ทีครับ

มันเยอะเหลือเกินอยากรู้ว่ารุ่นไหนมัน work มั่งครับ กลัวใช้ ๆ ไปแล้วรวน ไม่อยากเปลี่ยนหรือเครมบ่อย ช่วยแนะนำทีครับ

งบเท่าไหร่ครับ เอาไป oc มั้ยครับ

Comment

นั่นดิ ผมก็อยากจะรู้เหมือนกัน ช่วยตอบทีครับ เน้นคล็อกด้วยครับ

บางทีเวลาใส่ vga ตัวใหญ่ มันจะไปกด สาย sata ไม่ก็ไปสะกิด กะ ซิงขิปเซต

รวมถึงระบบระบายความร้อนด้วยครับ บางยี่ห้อก็ดี บางยี่ห้อก้แค่พอใช้อ่ะ

Comment

ถูกๆก็ ASROCK CONROE1333/667 2000
        กลางๆก็ Gigabyte P35DS3 ASUS P5K
        ดีๆก็ DFI P35 /ASUS P5k DELUX
        หรูๆก็ ASUS BLITZ กำลังฮิต

บอร์ดตำนานแต่ยังมีขายอยู่ ก็ DFI INFINITY 965 DARK อิอิ

Comment

ขอแบบไม่เกิน 4000 ครับ ผมไม่ชอบ OC อะครับ
          Last edited by LoveHolic; 5 Sep 2007, 00:47:16.

Comment

Gigabyte P35DS3 มี RAID ครับ

Comment

Working...
            X