Announcement

Collapse
No announcement yet.

็HAMACHI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็HAMACHI

ช่วยบอกวิธี SET หมายเลข IP 2ชุดหน้าให้เหมือนกันหน่อยครับ

อยากจะแชร์ไฟล์ผ่านโปรแกรมนี้ครับ

นายมีเมล์ป่าวเอามาดิเดวส่งวิธีเซตไปให้

Comment

ผม arnu_a ปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม HAMACHI อ่ะครับ
      เรื่องแชร์ไฟร์อ่ะครับผมเซท หมายเลข IP ไม่ได้มันเลยไม่เจอกันครับ

อันนี้ Mail ผมครับ arnu_a@hotmail.com รอคำตอบอยู่นะครับ
      เดี๋ยวคืนนี้จะกลับไปลองครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by arnu_a View Post
        ผม arnu_a ปัญหาเกี่ยวกับโปรแกรม HAMACHI อ่ะครับ
        เรื่องแชร์ไฟร์อ่ะครับผมเซท หมายเลข IP ไม่ได้มันเลยไม่เจอกันครับ

อันนี้ Mail ผมครับ arnu_a@hotmail.com รอคำตอบอยู่นะครับ
        เดี๋ยวคืนนี้จะกลับไปลองครับ

ขอบคุณครับ

ง่ายๆ เลย ครับ ก็เลข ip ที่ ได้มาน่ะครับ เช่น 58.1.1.2 ใช้เลขนี้เลย ครับ

Comment

Originally posted by peera View Post
          ง่ายๆ เลย ครับ ก็เลข ip ที่ ได้มาน่ะครับ เช่น 58.1.1.2 ใช้เลขนี้เลย ครับ
          ถูกครับใช่แต่ผมเปลี่ยนหมายเลข ip แล้วมันก็เปลี่ยนนะครับแต่ในโปรแกรม

Hamachi มันไม่ยอมเปลี่ยนอีกครับ

ผมติดปัญหาดังนี้ครับ
          1.จำเป็นไหมว่าเลข ip 2 ชุดหน้าต้องเหมือนกันถึงจะแชร์ไฟร์กันได้
          2.แล้วเครื่องที่จะเปลี่ยนหมายเลข ip จำเป็นต้องเป็นเครื่องลูกอย่างเดียวป่าวครับ
          3.คือผมเปลี่ยนค่าหมายเลข ip แล้วหมายเลขของค่าอื่นๆ ผมไม่รู้ว่าจะใส่อะไรครับ
          4.อยากได้วิธีพร้อมรูปประกอบ ครับ คือผมไม่รู้จริงๆครับ เรื่องของการเปลี่ยนหมายเลข ip
          5.ขอบคุณชาว overclockzone ทุกคนครับบบบบ

Comment

ดัน

Comment

Working...
            X