Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF2142 ไม่ทราบว่าเล่นคนเดียวได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BF2142 ไม่ทราบว่าเล่นคนเดียวได้มั้ย

แบบไม่ออนไลน์อ่ะครับ ต้องทำไง เข้าเกมแล้วติดตรงให้ log in
    หรือเกมนี้มีไว้เฉพาะออนไลน์ ผมไม่รู้จริงๆ ช่วยให้ความกระจ่างที

ใช้ Crack เล่น Offline ได้ครับ

Comment

แคร๊ก แล้วก็ม่ะได้อ่า หรือผมเข้าเกมไม่เป็น สอนที
      ปล. แผ่นผีครับ มีแคร๊กในแผ่น

Comment

ก็อปcrackเกมส์เสร็จแล้ว จะมีfolder profile อีกอันหนึ่งให้ไปวางในไดร์ซี ไม่ทราบว่าทำแล้วหรือยังคับ แล้วเวลาเข้าเกมส์ก็ต้องใช้ user ที่เค้าให้มา เปลี่ยนไม่ได้

ป.ล.ถ้าเกิดติดใจก็ซื้อของจริงมาเล่นเหอะคับ confirm

Comment

ยังครับ แต่USER ที่ให้มามันอยู่ไหนกันนี่ - -"

อีกนิดครับ,แผ่นผีมันอัพแพทได้มั้ย

Comment

ไม่ต้องอัพแพทคับ หาuserที่เค้าให้มาให้เจอก่อน ถ้าใช่แผ่นชุดเดียวกันจะอยู่ในfolder Razor1911 นะคับ จะมีไฟล์ default_Profile.zip แตกไฟล์แล้วเอาไปวางใน \My Documents\Battlefield 2142\ (ในไดร์ซีนะคับ)

Comment

เดียวลองดูคับ แต่ความหวังคงหลิบหลี่

Comment

เล่นได้ล่ะครับ ทำตามที่ท่าน qbert บอก รอบ 2 เล่นได้เลยคับ

ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจและความรู้ดีๆ

Comment

Working...
                X