Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง DFI Infinity P965 Dark หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง DFI Infinity P965 Dark หน่อยครับ

DFI InfinityP965 Dark กับ DFI INFINITY DARK 965-S ต่างกันยังไงครับ 2 ตัวนี้

มี S เป็น Solid capa ทั้งหมด ไม่มี S เป็น Solid เฉพาะ ภาคจ่ายไฟ ครับ

Comment

มี firewi พอร์ทด้วยคับ ไม่รุ้พิมถูกป่าว

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
        มี firewi พอร์ทด้วยคับ ไม่รุ้พิมถูกป่าว
        มีไปทำไรไม่รู้ เวลาเคลีย bios ต้องมาปิดทุกทีเลย

Comment

ก็เหมือนUSBแหละครับใช้เสียบๆเอาแต่ส่วนใหญ่ที่ใช้มากสุดจะเอาไว้ต่อกล้องDVครับ

Comment

Working...
          X