Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลองเล่นเกมเเข่งรถ Outran บ้าง???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลองเล่นเกมเเข่งรถ Outran บ้าง???

เกมนี้ภาพสวยใหม แล้วสนุกหรือป่าวอ่ะ เห็นปกสวยดี ใครเคยเล่นช่วยชี้เเนะด้วยฮับ

มันส์ครับชนกระจายเหอๆอยากได้มาเอาสิเมลมามีอยู่

Comment

Originally posted by Hangger View Post
      มันส์ครับชนกระจายเหอๆอยากได้มาเอาสิเมลมามีอยู่
      อยากได้ๆๆๆๆๆ

Comment

เมลมาโลด

Comment

ขอคนแรกเลย อิอิ dachareung@hotmail.com

Comment

อ้าวเวนกำ แช่กระทู้ไว้นาน

Comment

ท่าน Hangger ขอทราบเกมนี้หน่อยฮับ มันเเข่งรถที่สนามแข่งหรือตามท้องถนนอ่ะ แล้วมีเนื้อหรือป่าวฮับ

Comment

ถ้าภาคใหม่มั้ง
                cost2costมันจะมีโหมดcost2costคือเหมือนทดสอบฝีมือเรามี3ระดับแต่ละระดับจะแบ่งเป็นสเตจย่อยๆ
                ให้เราแข่งด้วยเงื่อนไขต่างกันโดยต้องทำคะแนนเฉลียให้ได้rank A ขึ้นไปก็จะผ่าน
                แล้วจะมีheart attackของcost2costหรือขับรถโชว์สาวนั่นแหละ โดยต้องจบทุกเส้นทางแล้วต้องทำเฉลียให้ได้Aจะปลดล็อคสาวๆคนอื่นได้
                สนามสุดท้ายในแต่ละเส้นทางจะอ้างอิงจากภาค2แต่จะมีของใหม่ต้องเอาไมล์ไปซื้อเอาในshow room รถก็ใช้ไมล์ไปซื้อเอาเหมือนกันที่เดียวกัน
                แข่งบนถนนทางหลวงทั่วไปครับ หลังๆมีขับหลบจานบิน อุกาบาต เริ่มรั่วๆ
                คร่าวๆก็งี้แหละ
                ลบไปแล้วอ่ะขี้เีกียจเล่น มันไม่มีเนื้อเรื่อง

Comment

ผมว่ามันเป็นเกมตู้มากกว่า ไม่ชอบเลยต้องพาสาวขับรถทำนั่นทำนี่เพื่อเอาใจสาวๆ ลงแล้วลองเล่นไม่เกินชั่วโมงลบทิ้งไปแล้วครับ กลับไปเล่น UNDER GROUND ภาคแรกมันกว่าครับ

Comment

-*- ไม่เวิคครับปัญญาอ่อนไปนิด

Comment

Originally posted by DriverX View Post
                      ผมว่ามันเป็นเกมตู้มากกว่า ไม่ชอบเลยต้องพาสาวขับรถทำนั่นทำนี่เพื่อเอาใจสาวๆ ลงแล้วลองเล่นไม่เกินชั่วโมงลบทิ้งไปแล้วครับ กลับไปเล่น UNDER GROUND ภาคแรกมันกว่าครับ
                      เหอๆ.. UNDER มันก็สิงอยู่ในใจผมเหมือนกันครับ.. มันส์มากๆ เพลงก็มันส์สุดๆ...

Comment

Working...
                      X