Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI NF SLI-M2 กับ X2 4400+ 65Nm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พี่ปรับเท่าไหรบ้างบอกผมหน่อย จาได้ตามลายเซ็น อิอิ

ขอโปรแกรมวัดอุณหภูมิหน่อยนะพี่ ในแผ่นDriver ไม่มีใช่ปะ ถ้าพี่มีขอหน่อยนะคับ
    Last edited by benzbung; 5 Sep 2007, 22:44:07.

Comment

โปรแกรมวัดอุณหภูมิมีให้ในแผ่นไดรเวอร์แล้วครับ โปรแกรม Smart Guardian น่ะ ลองหาดูดีๆ..

Comment

ปรับแรมเป็น 533 2t cl 5 5 5 18 ตัวคูณ 10 ht 2x บัส 300 pcie 101 ไฟcpu 1.475 ไฟแรม 2.1 ไฟซิบ 1.5 ตามนี้เลยครับ

Comment

ทำไม ปรับค่า HT น้อย จังท่าน 3 นี้ สบายๆ 4 ก้อน่าจะยังไหวน่ะท่าน

Comment

เชื่อผม เครื่องพึ่งซื้อมา burn ซักหน่อยคับ แล้วทุกอย่างจะลากง่ายขึ่้น

Comment

3 นะไหว แต่ 4มันไปไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                เชื่อผม เครื่องพึ่งซื้อมา burn ซักหน่อยคับ แล้วทุกอย่างจะลากง่ายขึ่้น
                เห็นด้วย..เบิร์นทิ้งไว้ก่อนเลยคับ..ขยับไปที่ละ 2-5 MHz เริ่มที่ 260 x 10 ส่วนแรมทดไว้ที่ 266
                .
                BUS 300 อยู่ไม่ไกลเกินเอื้อมแน่นอนคับ...

ของผมบอร์ด AsRock AM2NF6G-VSTA หรอกคับ 310 x 9.5 ยังไปแบบสบายสบายเลยคับ

Last edited by nattt; 6 Sep 2007, 09:03:52.

Comment

พี่ๆใช้ซิ๊งค์ตัวไหนกันหรอคับ ผมไปเจอตัวนี้มาราคา1700บาท

ถ้ามีตัวไหนดีก่านี้ก็บอกด้วยนะถ้าราคาใกล้เคียง
                  Last edited by benzbung; 6 Sep 2007, 17:47:33.

Comment

พี่เป็นพวกแมวนํ้า

Comment

แล้วตัวที่ผมให้ดูพอใช้ได้มั้ยคับ เย็นก่าซิ๊งค์เดิมเยอะมั้ย ประมานกี่องศา

Comment

Originally posted by benzbung View Post
                        พี่ๆใช้ซิ๊งค์ตัวไหนกันหรอคับ ผมไปเจอตัวนี้มาราคา1700บาท

ถ้ามีตัวไหนดีก่านี้ก็บอกด้วยนะถ้าราคาใกล้เคียง
                        ถ้าใกล้เคียงกันก้อ ultra 120 คับ

Comment

ราคาเท่าไหรหรอคับ จาได้เก็บตังไปซื้อ แล้่วตัว ultra120 เย็นก่าใช่มั้ย

Comment

Working...
                          X