Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยคับamd4800ใช้โปรแกรมmovie makerไม่ได้อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยคับamd4800ใช้โปรแกรมmovie makerไม่ได้อ่ะคับ

คือเพิ่งซื้อคอมใหม่มาเป็นamd4800+อ่ะคับแล้วลงmovie maker ปรากดว่าใช้ไม่ได้รวมถึงโปรแกรมตัดต่อวีดีโออื่นๆด้วยคับ มานขึ้นว่าไม่ซัพพอตอ่ะคับ มีวิธีแก้ป่าวคับ
    Last edited by viruschobit; 5 Sep 2007, 18:32:40.

เปงที่ วินโด้ ป่าว

Comment

สงสัยไม่ได้ลง driver อะไรสักอย่างแน่ๆ

Comment

ลงปลั้กอินครบหรือยังครับ

Comment

คับเด๋วลองลงไดร์เวอใหม่ก่อน

Comment

ไม่เกี่ยวกะ CPU เลยครับ..
            อาจจะเป็นที่วินโดว์ หรือที่ตัวซอฟท์แวร์หรือเปล่าครับ

Comment

นั่นสิครับ ผมก็ว่าน่าจะเป็นที่ ซอฟแวร์ ไดร์เวอร์ หรือวินโดว

Comment

ผมมีปัญหาครังสุดท้ายตอนใช้ socket a ไม่มี sse 2 ใน premire pro 2.0 นะ ตอนนี้สบาย

Comment

ผมว่า Software นะ

AMD ไม่ลง Driver ก็ยังใช้งานได้นะครับ ที่จริง น่ะ

Comment

ผมใช้ 3800+ มันก็ปกตินะครับ จะมีก็ตอนที่เล่น socA ตาที่ คุณ Nash66 ว่ามาน่ะแหละ แค่ลงโปรแกรมมันยังไม่ให้ลงเลย

Comment

มันมีมาตั้งแต่ วินโดวส์ 98 แล้วครับ.... ซีพียูรุ่นนั้นน่าจะ K6-II กะ P3 มั้งนั่น

ลองหาปลั๊กอิน ลงวินใหม่ หาไดว์เวอร์ใหม่.. มะน่าเกี่ยวเหมือนท่านบนๆฮะ

Comment

Working...
                      X