Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องจะถามหน่อยอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องจะถามหน่อยอ่ะคับ

คือว่า VGA DDR3 ใช้กับ เมนบอร์ด DDR2 ได้หรือป่าวคับ ช่วยแนะนำหน่อยอ่ะคับ

คนอยากรุ้ความเป้นมาของคอม

เมนบอดddr1ยังใช้กาดจอddr4ได้เลยครับ ยังไงมันก็ไม่เกี่ยวกัน

Comment

ตามข้างบนครับ เมนบอร์ดรับแรมแบบไหนก็ไม่เกี่ยวกับ แรมบน VGA ครับ ขอแค่ไส่ไห้ถูกสล๊อตเป็นพอครับ

ว่า AGP หรือ PCIE-X

Comment

Originally posted by name3128 View Post
        คือว่า VGA DDR3 ใช้กับ เมนบอร์ด DDR2 ได้หรือป่าวคับ ช่วยแนะนำหน่อยอ่ะคับ

คนอยากรุ้ความเป้นมาของคอม
        ได้ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยไว้

Comment

Working...
          X