Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนซ่อม Monitor ดีๆ มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนซ่อม Monitor ดีๆ มั่งครับ

คือมีจอ Sony อยู่ เอาไปส่งที่ IT City เค้าบอกว่า ค่าเปิดเครื่อง เช็คยังไม่ได้ซ่อมนะครับ ก็ 1070 บาทแล้วอะ ค่าอะไหล่กับค่าแรงต่างหาก เลยคิดว่าจะหิ้วไปซ่อมตามร้านรับซ่อมอะครับ ทีนี้ มีร้านไหนที่ดีๆๆ มั่ง ที่เค้าแบบว่าซื่อสัตย์หน่อยน่ะ อิอิ จะมีมั๊ยนะ เพราะจอ แบบว่าหลังจากฟ้า ลงแรงมากแถวบ้าน แล้วมันก็ดับ แล้วก็ไฟไม่เข้าเลย ครับ.. รบกวนด้วยนะครับ

หุหุ อยู่แถวใหนอครับ

Comment

แจ้งวัฒนะครับ

Comment

จอโซนี่ส่งศูนย์เลยซิคับ ผมซ่อมเสร็จแล้วยังเสียแค่200 กว่าบาทเอง ช่างบอกแค่บัดกรีตัวC ไม่เห็นคิดค่าเกาะเครื่องเลยอะ ผมส่งศูนย์เดอะมอลบางกระปินะ IT CITYมันชาร์ตค่าส่งตามน้ำหรือเปล่าคับ เพราะITมันไม่ได้ขายจอSONYนี้คับ ปกติจอยี่ห้อนี้ต่อให้หมดประกันมันก็ส่งศูนย์โซนี่ได้ทั่วประเทศคับ เพราะยังงี้มันถึงได้มีราคาแพงมากตอนซื้อ ผมส่งไป2รอบแล้ว ตอนนี้ใช้มา6-7ปีแล้ว

Comment

ว๊าว !! ขอบคุณครับผม ..เดี๋ยวจะลองโทรไปเช็คที่ศูนย์ของ Sony ดูก่อน ...

Comment

Working...
          X