Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดระบายความร้อนราคาประหยัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดระบายความร้อนราคาประหยัด

ช่วยแนะนำอุปกรณ์ระบายความร้อนของ CPU RAM VGA ที่ครับ เอาแบบราคาประหยัด ถึงถูกเลยน่ะครับ

แบบประหยัดสุดคือ ตัวเดิมๆ ที่ติดมากับสินค้านะครับ แต่สมรรถนะอาจจะไม่ได้ดั่งใจ

sigpic

Comment

แง่ว...

Comment

ของเดิมประหยัดสุดละท่าน

Comment

ถ้าจะให้ถูกๆ ก็เอาของเก่า เดิมๆ ที่ติดมากับอุปกรณ์มาโมเอง ในเว็ปนี้มีตัวอย่างให้เห็นเยอะแยะ มากมาย ลองค้นๆดู
          Last edited by visionseeker; 9 Jul 2009, 15:21:47.

Comment

ช่ายคับ

Comment

พัดลมตัวใหญ่เปิดฝาเคสจ่อเปิดเบอร์ 3 ครับแน่นอน

Comment

บ้านหม้อ+โมหน่อยแล้วกันครับ

ถ้าซื้อ ไปซื้อที่ TK com ก็ดีครับ

Comment

Working...
                X