Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom จะมาเมื่อไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom จะมาเมื่อไหร่ครับ

พอจะมีท่านใดทราบบ้างครับ
    ผมรอมานานแล้ว

ไม่นานครับ

Comment

ครับ

Comment

รักแล้วรอหน่อย...

เขาว่ากันยานี่แหละ แต่เมื่อถึงกันยาแล้วยังไม่มาก็อดใจรอหน่อย รักแล้วรอหน่อยน่ะ...ป่าน...

โบราณท่านว่า..." ช้าๆ ได้ พ้าเล่มงาม บุ่มบ่าม..." ก็รอกันต่อไปสักระยะ ๆ ถึงเวลามันจะมาเอง

แหละ...ก็เมื่อหลงรักเขาแล้วนี่เน๊าะ...ก็ต้องรออีกต่อๆไป แล้วก็ต่อไป...โอเคนะฮะ...ฮะๆ !!!

OK..K..K.. ขอให้มีความสุขมาก ๆ ทุกคน ๆ เลย โชคดี มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงทุกคน ๆ...

บ๋ายบ่าย...

Comment

Barcelona ผลการทดสอบออกพรุ่งนี้ครับ
          แต่ Phenom สำหรับ Desktop นั้นน่าจะเดือน 10-11

Comment

ไหนๆก็ไหนแล้วครับ ภายในปีนี้แน่ น่าจะสักเดือนกว่าๆ

Comment

ไม่เกินปีใหม่ ซื้อเปงของขวัญให้ตัวเองไปเลยแล้วกัน

Comment

เก็บสตางค์ได้แล้วตั้งแต่ตอนนี้ คงได้ใช้ก่อนปลายปีแน่............

Comment

อิอิ จามาแล้วสินะ

Comment

สิ้นปี โบนัสออกพอดีเลย ขายของเก่าเข้าไปอีก โอเค น่าจะพอ

Comment

Working...
                    X