Announcement

Collapse
No announcement yet.

++++ฮาดดิส ร้อนมาก เครื่องจะมีอาการอย่างไรครับ++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++++ฮาดดิส ร้อนมาก เครื่องจะมีอาการอย่างไรครับ++++

คือ ผมอยากรู้ละครับว่ามันมันที่อะไรกันแน่ อยู่ดีๆจอก็ดับครับแต่ CPU ก็ยังหมุน และ ฮาดดิสก็ร้อนมากครับ ที่ผมสงสัยคือ แรมกับ การด์จอครับ แต่การด์จอก็ไม่ร้อนนะครับ แรมก็ปกติ หรือ Soft Ware ก็ไมแน่ใจครับ ท่านผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณทุกคำตอบครับ

ถ้า HDD ร้อนมันจะอึดๆครับ คงไม่ถึงกับจอดับอะครับ

Comment

เวลาโหลดไปแดงๆจะค้างนานผิดปกติ งับ

Comment

ไม่บอกอุณหภูมิมาด้วย

Comment

Working...
        X