Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่พีคุง เรื่อง จอ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่พีคุง เรื่อง จอ ครับ

อิอิ
    ขอรายละเอียดครับท่าน

ลืมไปเลยครับ วันนี้มัวยุ่งๆเรื่อง VAIO = ='

Comment

เรื่องเคลม แบต อ่าหรอครับ

Comment

อ่า พอดี VAIO จะออกรุ่้นใหม่ 2 รุ่นอ่ะครับ (N series กับ C series)

แล้วก็มีปรับปรุงรุ่นเก่าประมาณ 8 รุ่น

ตอนนี้เลยต้องอัพเดทข้อมูล

ส่วนเรื่องแบต เป็นเรื่องของพวกศูนย์อ่ะครับ ไม่เกี่ยวกับผมอยู่แล้ว

อ้อ แล้วผมก็ไม่ได้ทำงาน Sony ครับ แต่ทำงานให้ Sony

ส่วนจะทำอะไรนั้น ไม่จำเป็นต้องรู้่ก็ได้ครับ

Comment

อ่าครับ
          แค่นี้ก็รบกวนพี่พีคุงเยอะแล้ว

Comment

Working...
          X