Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง x2 4000+ 65nm+m2n-e กับ e2140 65nm + ga p35 ds3r ตัวไหนน่าจะแรงกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง x2 4000+ 65nm+m2n-e กับ e2140 65nm + ga p35 ds3r ตัวไหนน่าจะแรงกว่ากันคับ

พอดีมีคนที่ทำงานให้ผมจัดสเป็กให้ แต่เขาไม่เคยใช้amd ไง สงสัยจะดูโฆษณา
    อินเทลเยอะไป แต่ผมก้อบอกว่า amd ก้อดีเหมือนกันนะ เพระผมใช้อยู่
    แต่เพื่อจะไห้เขาสบายใจเลยมาถามความคิดเห็นดูคับ
    ใช้งานทั่วไปครับ แต่ต้องการเครื่องที่เร็วๆเขาว่างั้น ^^"
    Last edited by kgb99; 6 Sep 2007, 14:27:13.

เค้าอยากได้อินเทล ซื้ออินเทลไปให้เลยคับ จบ

Comment

Originally posted by KANG View Post
      เค้าอยากได้อินเทล ซื้ออินเทลไปให้เลยคับ จบ
      เห็นด้วยครับ

Comment

e2140 65nm + ga p35 ds3r น่าจะได้ใจเจ้าของเครื่องมากกว่านะครับ

Comment

แม่นแล้ว เขาอยากได้แบบไหนจัดแบบนั้นครับ ดั่งสุภาษิตที่ว่า ปลูกเรือนตามใจผู้อยู่ ผูกอู่ตามใจผู้นอน

เลือกน้องๆตามใจคนจ่ายตังครับ

Comment

แม่นแล้วคนดูโฆษณามากจัดไปตามเค้าต้องการนะดีแล้ว เดียวมีปัญหาแล้วจะมาที่ AMD ว่ามะดี

Comment

ถ้าพูดถึงความเร็วในการทำงาน 2 ชุดนี้จะพอๆกันใช่ปะคับ
              คือ พอผมบอกว่า amd ก้อทำงานได้ดีแล้วก้อถูกกว่า
              เขาก้อเลยให้ผมมาหาข้อมูลไปไห้เขาดูครับ ว่ามัน
              ทำงานได้พอๆกัน และ ถูกกว่าจิงป่าว คือจะเอาไปแย้งกับ เขาครับ
              ก้อเลยมาถามความเห็นอะคับ

Comment

2140 2400---------E4400 4100
                P35DS3 4500--------ASROCK 1333/667 2000
                ----------------------------------------------------------------อิอิ

AliveNF6 2000
                X2 5200+ 4900
                -----------------------------------------------------------------อิอิ

เสียเงินเท่ากัน ความแรงวัดกันที่ใจครับ

Comment

เขาอยากได้อันไหนก็ซื้อๆไปเหอะ

Comment

ให้เขาซื้อ intel ไปดีกว่าครับเพื่อความสบายใจ
                    เผลอๆถ้าเขาเกิดใช้งานอะไรติดขัดนิดๆหน่อยจะมาพาลโทษว่าไม่ดีเอาเปล่าๆ เสียหมด
                    Last edited by Meteora; 7 Sep 2007, 21:53:03.

Comment

แล้วแต่เงินคับ อิอิ

Comment

Working...
                      X