Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยี่ห้อPALITนี่เป็นไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยี่ห้อPALITนี่เป็นไงอะครับ

เห็น GF8600GT Sonic+ GeForce 8600GT, 256MB 625/1800 MHz 4,590 2 Years
    จากบูซิเท็คนะ
    ถูกจริงๆ
    แต่มีคนจะขายมือ 2 ผม 4800ของwinfast อืดกว่าอีก
    ทำไมยี่ห้อนี้มันถูกงี้อะ

เนื้องานเหมือนกะ Spark อ่าครับ

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
      เนื้องานเหมือนกะ Spark อ่าครับ
      ไม่ใช่เหมือนครับ แต่มันคือตัวเดียวกันเลย

SPARK เอามาติดยี่ห้อเอง

Comment

งานเดียวกับสปาร์กคร็าบ

Comment

ถ้าจ่ายไหวเอา Winfast ดีกว่าครับ

Comment

ตัวเดียวกันกับ spark เลยคับ
            เปลี่ยนแค่สติคเก้อ

Comment

เนื้องานไม่ดีเท่ายี่ห้อส่วนใหญ่ แต่เรื่องความแรง ความคุ้มค่า มักได้มากกว่าเจ้าอื่นพอสมควร
              ข้อเสียคือประกันแค่ 2 ปี แต่ถ้าอัพการ์ดจอเป้นประจำอยู่แล้วก็ไม่ต้องคำนึงถึงมากก็ได้(ราคามันถูกดีนะ)

ปล. คห. ส่วนบุคคล

Comment

Working...
              X