Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 22" wide กับ GF6200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 22" wide กับ GF6200

LCD 22" wide กับ GF6200
    เอามาเล่นเกมส์ world of warcraft นี่ไหวไหมครับ

ถ้าปรับเต็มสูบ มะไหวคับ แต่ถ้าเล่น low ที่ความละเอียดไม่สูง ผมว่าน่าจะไหวอยู่

Comment

ไหวคับผมแต่อย่าสุดนะ

Comment

ตามด้านบนครับ

Comment

คงจะเหนื่อยอ่ะครับ ปกติได่ตัวนี้ซัก 1024*768 มันก็แย่ล่ะ

Comment

ผมใช้จอ 22" wide เหมือนกัน แต่การ์ดจอเป็น 7800GS AGP ปรับสูงทุกอย่างก็เล่นได้ดี แต่เวลาอยู่ใน raid ที่มีคนเยอะๆจะกระตุกมาก
            เวลาเข้า instance พวก BOT, ARAC, MERCH จะกระตุกแบบเล่นไม่ได้เลย เพราะในนั้นมี Dynamic lighting เยอะมาก ต้องปรับลด AA ลงมาหน่อย

แต่เท่าที่ผมลองสังเกตุภาพระหว่าง ปรับกลางๆ กับสูงสุด รู้สึกว่าต่างกันไม่มากเท่าไหร่ ถ้าไม่ซีเรียสมาก ผมว่าปรับสักกลางๆน่าจะพอโอเค

เรื่อง RAM ก็มีส่วน ถ้าอยู่ในเมือง Shatt แล้วมีแค่ 1 GB. จะกระตุกแน่นอน พอผมลองใส่ไป 1024+256 วิ่งลื่นเลย

Comment

Working...
            X