Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดตัวนี้พอทดแทน M2N-E ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดตัวนี้พอทดแทน M2N-E ได้ไหมครับ

ตัีวนี้อะครับ
    M2R32-MVP
    http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4055
    เพราะตอนนี้ตัว M2N-E มันขาดตลาดอยู่
    ได้ยินคนแถวนี้บอกหาไม่เห็นเลย

และถ้าผมจะเปลี่ยนเป็น
    M2N-SLI Deluxe มันจะได้ไหมครับ
    คือ ตัวนี้ Chipset มันเป็น ของ nVidia แต่การ์ดผม
    เป็นของ ATI อะครับ กลัวมัน งอน กันอะครับ

ขอถามอีกข้อนะครับ
    X2 3800+ กับ X2 6000+ สองอันนี้***งกันประมาณกี่เปอร์เซ้นครับ

M2N-E พันทิป เพียบ เลยครับ

M2N-SLI Deluxe ก้อดีครับ แต่ ราคาก้อ สูงขึ้นมา

Comment

ตัวนี้เห็นหลายท่านก็พาไปได้ไกลครับ ผมเองก็เล็งๆอยู่เหมือนกัน รอปล่อยตัวเก่าออกก่อน อิอิ

Comment

ถ้าจะถอย บอร์ดตัวละ 5000 ผมจะถอย DFI M2 ครับ

Comment

m2n-e มีเยอะคับพันทิพ - -

Comment

อยากรู้ว่าที่ Zeer นี่ ยังมี M2N-E เหลืออยู่ไหมครับ

Comment

Originally posted by sozogaia View Post
              m2n-e มีเยอะคับพันทิพ - -
              ร้านไหนคับ โปรดชี้ชัดคับ
              ผมเดินหาหลายรอบไม่เจอสักร้าน
              ขอลายแทงด้วยคับ เหอๆๆ

Comment

เห็นด้วยกะพี่วิกรฮะ ถ้าผมเลือกได้อีกทีจะขอไปอยู่กะ DFI

ปล. ตอนนี้ใช้ m2n-e อยู่

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  ถ้าจะถอย บอร์ดตัวละ 5000 ผมจะถอย DFI M2 ครับ
                  ผมก็เห็นด้วย

Comment

Working...
                  X