Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อ Supply ครับช่วยเเนะนำด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อ Supply ครับช่วยเเนะนำด้วย

คือผมอยากได้ Suply ใหม่ครับ คือเก่าเนี่ยมันใช้ Sata ไม่ได้ครับ เเล้วผมซื้อ Hdd sata มาเเล้วอยากเปลี่ยน Supply ใหม่ เเละอยากได้ราคาไม่เกิน1000บาทหรือมากกว่านิดหน่อยครับ ท่านผู้ชำนาญช่วยเเนะนำด้วยครับ (ขอถามอีกอย่างครับ PSP เนี่ยมันจะเกี่ยวกับการกินไฟหรือประหยัดไปรึเปล่าครับช้วยชี้เเนะ) ขอบคุณมากครับ

DELUX 500W

Comment

psp มันเครื่องเล่นเกมแบบพกพาของโซนี่นะ....เกี่ยวไรด้วย....อิอิ

Comment

Originally posted by armyman View Post
        psp มันเครื่องเล่นเกมแบบพกพาของโซนี่นะ....เกี่ยวไรด้วย....อิอิ
        ไม่เเน่ใจว่ามุขรึเปล่านะครับ อิอิ พิมผิด ต้องเป็น Psu -Power supply

อีกอย่างนะครับ คืออยากได้ เเค่พอใช้ เพราะเครื่องไม่ได้เเรงอะไรมาก ขอเเค่ประหยัดไฟเป็นพอครับผม เพราะเปิดไว้เเค่โหลดบิท
        Last edited by nicky1255; 7 Sep 2007, 01:28:01.

Comment

delux500w นั้นแหละครับ คุณภาพดี+ราคาไม่แพง ไม่เกินงบครับ ตัวนี้ไม่น่าเกิน อย่างแพงๆโดนตีหัวก็1100

Comment

แบบผมก็ได้..800 บาท.......แต่ว่าจะหนีไปซบ enermax460 แล้วล่ะ...อิอิ.....ตัวเก่ารู้สึกว่าใช้ไปนานๆมันกำลังเริ่มดร็อปลงครับ....พักนี้เล่นเกมแล้วแต๊บบ่อยๆ

Comment

delux500wหรือ dtech650w

Comment

confirm คับ delux500w

Comment

...Delux 500w ด้วยอีกเสียงครับ ราคาก็ราวๆ 950 บาท
                  Last edited by madcat; 7 Sep 2007, 13:23:12.

Comment

ผมซื้อเเล้วครับ เอา Enermax 450W ครับ ผมหาDelux 500W ไใ่ได้เลยครับ ผมอยู่ขอนเเก่นอ่ะครับ เลยจะหาของอยากหน่อย ขอบคุณที่ให้คำเเนะนำนะครับ

Comment

เอาอย่างคุณ SC ว่านั่นแหละครับ Dtech 650W ตัวนี้ก็ใช้ได้ดีนะครับ มีหลายเวอร์ชันหลายราคาให้เลือกด้วย เอาหล่อก็แพงหน่อย ไม่หล่อก็ถูก จ่ายไฟได้(แท้ๆ)เต็มที่ 450W พอสำหรับคนทั่วๆไปจะใช้งาน ส่วน DELUX 500W นี่ยังไม่ได้ลอง แต่เป็นตัวที่อยู่ในกระแสกำลังนิยมก็คง OK แหละครับ

Comment

Tsunami Commander 580 W ราคา 950 บาท ครับ

Comment

Working...
                        X