Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus 8600GT เป็นยังไงมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus 8600GT เป็นยังไงมั่งครับ

การ์ดตัวนี้ (Asus 8600GT) เป็นอย่างไรบ้างครับ เพราะดูจากสเปคแล้วมันเท่าสเปคปกติที่ตั้งมาจาก Nvidia เลยอ่ะครับ แล้วก็ Sapphire HD2600 XT DDR 3 ล่ะครับ ตัวไหนจะคุ้มราคามากกว่ากัน เพราะ เท่าที่ทราบ ตอนนี้ driver ของ ATI ยังไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ไม่ทราบว่าถ้าปรับปรุงแล้วจะเทียบ 8600GT ได้รึเปล่า เพราะราคามัน***งกันตั้ง 1000 บาทแน่ะ ส่วนมากเล่นเกมส์ที่ไม่ได้ใช้กราฟฟิคมากครับ แต่อยากซื้อเผื่อไว้ก่อน เกมส์ที่เล่นก็เป็นเกมส์กีฬากับขับรถอ่ะครับ FPS ไม่ได้เล่นเลยครับ และถ้าผมใช้ HD2600 XT กับ บอร์ด Alive NF6G มันจะเป็นไรรึเปล่าครับ กลัวเรื่องต่างค่ายอ่า

ไม่เป็นคับ
    แต่เปนผมจะเอาตัวนี้
    XFX GeForce 8600GT XXX 256MB DDR3 128-bit Dual-DVI TV-Out PCI-Express Retail

แรงได้ใจคับ

Comment

ตัวนั้นราคาเกินงบครับ

Comment

ลองดูของ Galaxy ก็ได้ครับ 8600GT oc

Comment

Galaxy ของมันไม่มีอ่าครับ *-*

Comment

สีสันสวยดีครับ เล่นเกม คอมมาน3 ผลึกไทบีเรี่ยมไม่ด้านครับสวยดี

Comment

Asus 8600GT Silent 512MB ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไรครับ

Comment

I Chill ครับ แรง เย็น

Comment

เล่นเกมอย่างเดียว แนะนำ nvidia เด้อ

Comment

ASUS 8600GT แนะนำที่มันแถมซิงค์ใหม่ครับ จะพริวกว่า (OC ได้ไกลกว่า = =")

Comment

Inno Ichill 8600 GT คับ แรง สวย เย็น

Comment

Originally posted by Overclockz View Post
                        Inno Ichill 8600 GT คับ แรง สวย เย็น
                        หาซื้อได้ที่ไหนครับ
                        วันนี้เพื่อนมันไปพันทิพ
                        เลยให้ไปถามราคาให้
                        ทั้ง inno กับ galaxy
                        แต่มันบอกว่าเดินจนทั้งตึกแล้ว
                        เค้าบอกไม่มีของอ่ะครับ

Comment

ตอนนี้ของสปาร์คทำออกมาแรงจริงๆ แถมราคายังถูกอีก

Comment

Originally posted by bannakan View Post
                            หาซื้อได้ที่ไหนครับ
                            วันนี้เพื่อนมันไปพันทิพ
                            เลยให้ไปถามราคาให้
                            ทั้ง inno กับ galaxy
                            แต่มันบอกว่าเดินจนทั้งตึกแล้ว
                            เค้าบอกไม่มีของอ่ะครับ
                            inno มีที่เชียร์ รังสิตชั้น3 เดินดูเลยมีหลายร้าน

Comment

ASUS ก็ดีครับผมใช้อยู่ ดีพอตัวเลยนะครับ ผมลองไปค้นๆดูแล้วของอัสซุสอ่ะมานคิดเลือกชิ้นงานที่มาประกอบดีกว่าค่ายอื่นๆครับ แต่ก็ไม่ต่างกันมาก และก็ประกันดีกว่าไงครับ

Comment

Working...
                              X