Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค่า upload มันน้อยกว่าที่สมัครไว้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่า upload มันน้อยกว่าที่สมัครไว้อ่ะ

ผมไป test speed ที่เวป speedtest มันได้ตามลายเซ็นของผมข้างล่าง

download เกินบ้าง ขาดบ้างผมไม่ว่า แต่ upload ทำใมมันน้อยเนื้อต่ำใจถึงขนาดนั้นล่ะ

ตอนนี้ผมใช้ โปรโมชั่น 2mb ในประเทศ 1mb ต่างประเทศ upload 512kb ทั้งในและนอก

เท่านั้นก็ถือว่าดีแล้วแหละครับ อย่าซีเรียส

Comment

ได้เท่านั้นก็หลูแล้วครับ

Comment

ค่าuploadได้เท่านี้ก็ดีแล้วจริงๆครับ

Comment

อย่าไปหวังกับ ประเทศไทย

ลูกค้าคือขี้ข้า จะต้องจำไว้ให้มั้น

สิ้นเดือนมาแล้วนั้น จะต้องจ่ายเงินโดยดี

เน็ดนั้นมีปัญหา เราบอกว่ามันไม่เป็นไร

เรารู้ดีกว่าใคร เน็ดจังไ.รช่างหัว...lol

ป.ล อ่านเอาขำๆ อย่าไคิดมาก ได้เท่านั้น ก็ดี แล้ว ครับ ท่าน
          Last edited by Areyo; 7 Sep 2007, 20:25:24.
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

ท่านจ๊อบเล่นแบบ บทกลอนสอนใจเลย

Comment

ได้เท่านี้ถือว่าคุ้มแล้วครับ

Comment

Working...
              X