Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอโน้ตบุ๊คตัวไหนแรง .. ดูนี่เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอโน้ตบุ๊คตัวไหนแรง .. ดูนี่เลย

ดูจากตารางได้เลยครับ จะเอาแรงแค่ไหน จัดไปครับ

โหดมากมายคับพี่พจน์ = =

Comment

แบบนี่ รุ่น 7200 ของhp 2108 ก็แรง พอๆกับกาด9550บน pcเลยนิ
      แบบนี้คงพอเล่นเกมได้บ้างนะ เพราะว่า cpu มันแรง(1.8 Core2)

Comment

x1700 ผมได้แค่ 6300 เอง ข้างบนได้ 7200 ผิดเยอะเหมือนกานนะเนี๊ย แต้ก็โดยประมาณครับท่านผู้ชม ดีกว่าไม่มีให้ดู ขอบคุณครับตอนผมหาไม่เจอเลยข้อมูลแบบนี้

ปล.ขึ้นอยู่กับเสป็กที่ใช้ในการทดสอบด้วยนะ

Comment

ขอบคุณครับ

อยากได้ 3DMark01 SE ซัก 10 000 Up ก็พอ อุๆๆ

Comment

ข้อมูล x1700 mobile ผิดครับ ต้องเป็น 12/5 ครับ จะเท่ากับ x1600 mobile

Comment

Working...
            X