Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไม่ให้วินโดว์ จำชื่อเวปที่เราเข้า ไว้ใน Addressbar

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไม่ให้วินโดว์ จำชื่อเวปที่เราเข้า ไว้ใน Addressbar

ที่ต้องการเป็นวินโดว์ ME และขอของ XP ด้วยครับไม่รู้ทำเหมือนกันหรือเปล่า.. คือจะไม่ให้วินมันจำชื่อเวปใดๆเลย ไม่ใช่การเข้าไป Clear History ใน Internet Option นะครับ... ขอบคุณครับ

ตั้งค่า Keep History เป็น 0 ดูสิ่ครับ

Comment

ยังคงอยู่ครับ พี่คุง.. ใส่ค่า 0 รีเครื่องแล้วเปิดดูก็อยู่ครบครับ..

Comment

้keep pages เป็น 0 อย่างที่ **พีคุง** ว่า แล้วก็ clear History ครับ

Comment

รับทราบครับ แท้งคิ้ว... /l\

Comment

มีอีกครับ . . ก็กดเปิดลงมาแล้วกด Delete อะครับ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
              มีอีกครับ . . ก็กดเปิดลงมาแล้วกด Delete อะครับ
              กดเปิดตรงไหนครับ..

Comment

ไปที่ Options >> Content
                แล้วจะเจอ AutoComplete...(ที่วงสีแดงไว้) กดเข้าไปแล้ว เอาที่ติ๊กถูกไว้ออกให้หมดครับ (ที่วงสีแดงไว้)
                กด Clear Forms กับ Clear Passwords ด้วยก็ได้นะครับ ล้างหมดเลยครับ

แล้วกด OK เป็นอันเสร็จพิธีครับ
                Last edited by Jam_jkids; 26 Oct 2006, 20:23:37.

Comment

Working...
                X