Announcement

Collapse
No announcement yet.

(หาผู้รู้ช่วยตอบเรื่องSoundCardหน่อยคับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (หาผู้รู้ช่วยตอบเรื่องSoundCardหน่อยคับ)

ผมมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้โปรแกรมGuitarRigครับ เป็นโปรแกรมจำลองเอ็ฟเฟ็คซ์กีต้าร์ ผมใช้SoundCard Audiggy Value อยู่ครับ มันมีเสียงดีเลย์เยอะมาก(ไม่ได้ใช้เอ็ฟเฟ็คซ์ใช่เสียงคลีน) ลองปรับBitก็แล้ว ปรับความถี่ก็แล้ว ก็ยังมีเสียงดีเลย์เหมือนเดิม อยากให้ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยว่าควรเปลี่ยนSoundCardมั้ยหรือมีวิธีใดบ้าง
    สเป็คที่ใช้
    CPU Athlon 1700+/ramKingston DDR 1G/Sound Audiggy Value
Working...
X