Announcement

Collapse
No announcement yet.

CS loxinfo กับ True อันไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CS loxinfo กับ True อันไหนดีกว่ากันครับ

เห็นของ CS มี package 256/128 750 แต่ถ้าช่วงเวลา 18.00-8.00 วันธรรมดา และวันหยุดทั้งวัน จะเป็น 512/256

พี่ๆว่า มันดีกว่า true หรือป่าวครับ แล้ว speed การใช้งานต่างๆ มีปัญหาบ่อยมั้ย

ผมใช้อยู่ มิมีปัญหา ใช้มาปีกว่าแล้ว
    เคยใช้ทรูแต่ยกเลิกไปแล้วเพราะชอบค้าง ช้า แต่ตอนนี้ไม่รู้ยังเป็นอยู่หรือเปล่านะ ผ่านมาเป็นปีแล้ว

Comment

Working...
    X