Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องไม่รู้ว่าจะไปตั้งที่ไหน เกี่ยวกับ 1000ทิพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องไม่รู้ว่าจะไปตั้งที่ไหน เกี่ยวกับ 1000ทิพ

ผมอยากทราบว่าที่ 1000ทิพ เขามีสำนักงานไมครับอยากทราบเบอร์โทรศัพท์

เพราะว่า ประมาณว่าผมจะโทรสอบถามร้านคอม ร้าน 1 แต่ เผลอว่า ผม

ไม่มีเบอร์ แต่รู้จัก ชื่อร้าน ที่ตั้งร้าน เพื่อว่าโทรไปสำนักงานของ 1000ทิต ได้ผมจะ

ได้ไม่ต้องไปร้านคอมที่ผมจะโทรหา เพราะมันไกลจากบ้านผมมาก --*

ขอบคุณมากครับ

02-2549797 แล้วกด 0 เพื่อต่อโอเปเรเตอร์ครับ ผมใช้บ่อย

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
      X