Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ การ์ดจอ ให้หน่อยครับ.. งบน้อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ การ์ดจอ ให้หน่อยครับ.. งบน้อย

มีงบไม่เกิน 2,000 อยากได้การ์ดจอมาแทน on board

ผมใช้ E6300 + Asrock 775 Twins HDTV R.2

เอาแบบที่ดีกว่า Onboard ที่มีอยู่นะครับ.. ขอบคุณครับ

ผมว่า 7300GT อะครับ + เงินนิดหน่อยครับ

Comment

แต่ถ้าไม่ไหวจิงๆ 7300GS คือคำตอบสุดท้ายครับแต่ไม่ค่อยแรงเท่าไร

Comment

X550XT งับ หาได้เปล่าเอ๋ย

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ. เดี๋ยวจะไปดูทีละตัว

Comment

spark 7300gt ddr3 แรงสุดแล้วคับ เพิ่มตังนิโหน่ย 7300gs คนละเกรดเลย

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
              spark 7300gt ddr3 แรงสุดแล้วคับ เพิ่มตังนิโหน่ย 7300gs คนละเกรดเลย
              อันนี้ทราบนะครับ แต่จขกทเขาบอกมีงบไม่เกิน 2000 และตัว 7300GT มันก็ 3000+ซะด้วย

Comment

Working...
              X