Announcement

Collapse
No announcement yet.

Qinchao,YAMAHA,Marantz,PolkAudio,Elac,ROTEL,Wharfedale ฯลฯถูกกว่าทุกที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pm ทุกท่านแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

Comment

• up

Comment

• *ประกาศ
        ตอนนี้ onkyo
        tx-nr 838 dolby atmos
        ht-s 9700 thx
        ปรับราคาลงแล้วนะครับ
        ท่านใดสนใจ หลังไมค์ได้เลยคร้าบบ

pm ทุกท่าน และ วันนี้ส่งของให้ทุกท่านครบเรียบร้อยแล้วครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

วันนี้ ส่งของให้ทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

• *ประกาศ
            ตอนนี้ สินค้า ONKYO รุ่นใหม่ล่าสุด ได้แก่
            TX-SR 444
            TX-NR 646*
            TX-NR 747*
            TX-RZ 800*
            TX-RZ 900*

* DTS:X ready
            พร้อมวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการแล้วครับ
            สนใจ PM หลังไมค์
            หรือที่ 081-486 4118 ได้เลยครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

• วันนี้ส่งของทุกท่านแล้วเรียบร้อยครับ
              ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับ

Comment

• *ตอนนี้ ONKYO
                tx-nr 535
                tx-nr 636*
                tx-nr 737*
                *Dolby Atmos

ปรับราคาพิเศษแล้วนะครับ
                สนใจหลังไมค์ได้เลยคร้าบผม

tx-nr 838 dolby atmos
                ht-s 9700 thx
                ปรับราคาลงแล้วนะครับ
                ท่านใดสนใจ หลังไมค์ได้เลยคร้าบบ

*ประกาศ
                ตอนนี้ สินค้า ONKYO รุ่นใหม่ล่าสุด ได้แก่
                TX-SR 444
                TX-NR 646*
                TX-NR 747*
                TX-RZ 800*
                TX-RZ 900*

* DTS:X ready
                พร้อมวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการแล้วครับ

boston soundware xs 2.1 digital cinema แต่เดิมที่สินค้าเคยหมดไป
                ตอนนี้สินค้าเข้าแล้วพร้อมจำหน่ายราคาพิเศษแล้วนะคร้าบบบ

และวันนี้ก็ได้ทำการส่งสินค้าให้ทุกท่านครบแล้วเช่นกันครับ
                ขอบคุณครับ

ฝากเพิ่มอีกช่องทางการติดต่อครับ
                -Line id : eak10400

ขอบคุณครับ
                Last edited by eak10400; 9 Sep 2015, 20:50:05.

Comment

• วันนี้ส่งของให้ครบทุกท่านแล้วครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

• และวันนี้ก็ได้ทำการส่งสินค้าให้ทุกท่านครบแล้วเช่นกันครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

• ส่งสินค้าวันนี้ให้ครบทุกท่านแล้วครับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

• ส่งของให้ทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ

Comment

Comment

• วันนี้ส่งสินค้าให้ทุกท่านเรียบร้อยแล้วเช่นเคยครับ
                            ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

Comment

วันนี้ส่งของให้ทุกท่านเรียบร้อยแล้วครับ
                              ขอบคุณครับ

Comment

• วันนี้ส่งสินค้าให้ครบทุกท่านแล้วครับ
                                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X