Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้จักไฟล์นี้มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้จักไฟล์นี้มั่ง

.ttarch ครับ คือผมโหลดเกมมา เป้น winrar 3 พาท แล้วก็มี file 1.disk1.SPiTFiRE 2.unpack 3.SPiTFiRE ตัวสุดท้ายนี้มันเป้น MS-DOS Batch file แล้วผมก็ลงกด อันแรก เปิดไม่ได้เพราะมันเป้น Unknown application อยู่ ก็เลยไม่รู้จะเิปิดยังไง 2 . ผมก็เปิดไม่ได้ พอกดแล้วมันแว๊บมาแล้วก็หาย 3.อันนี้แหละ พอกดไปมันก็เข้าหน้า

ผมก็รอจนมันขึ้นคำว่า press any key to continue . . . _

พอเสร็จ ก็ได้ไฟล์ .ttarch อันนี้มาครับ ต้องทำยังไงอะครับ โหลดมาจากเวบนอก ถามไปแล้วยังไมได้คำตอบเลย

ไม่มีคนรู้เลยเหรอครับ

Comment

รู้จักแต่โปรแกรมที่เอาไว้สร้างมันอ่ะท่าน หุหุ

Comment

อ้าวแล้วทำไงอะครับ โหลดมาแล้วลงไม่เป็นอีก

Comment

Working...
        X