น้ำยา GIGABYTE COOLANT เป็นฉนวนไฟฟ้าหรือเปล่า
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: น้ำยา GIGABYTE COOLANT เป็นฉนวนไฟฟ้าหรือเปล่า

หน้าใหม่ไร้วรยุทธ์
    Guest

Thumbs up น้ำยา GIGABYTE COOLANT เป็นฉนวนไฟฟ้าหรือเปล่า

ขอบคุณโคตรเซียนทุกท่านครับที่ช่วยตอบ

จอมยุทธ์
    Guest

เอามิเตอร์วัดดูสิครับน้อง

OverclockZone Member spin 9's Avatar

ไม่เป็นครับ

หน้าใหม่ไร้วรยุทธ์
    Guest

Talking

อยากถามพี่ spin 9 ที่เคารพครับ
    ที่พวกพี่เอาคอมพิวเตอร์ไปแช่ในน้ำมันหม้อแปลงจนถึงบัดนี้มันมีสภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ
    ถ้าเป็นไปได้อยากไปฝึกงานกะพวกพี่ๆจังคับเผื่อได้เอาน้ำมันพรายไปฝากทดลอง

Bookmarks

Bookmarks