Announcement

Collapse
No announcement yet.

Piority ใน Program Orthos คืออะไรหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Piority ใน Program Orthos คืออะไรหรอ

คืองี้ครับผมลอง ปรับPiorityเป็น 10 แล้วเทสเครื่องค้างเลยครับกิน CPU 100 % เหมือนกานแต่ถ้า Piority 1 เครื่องไม่ค้างอ่า 100 % เหมือนกาน mode Blend CPU & RAM ในโหมตนี้ จะถามว่ามันคืออะไร Piority อะ

ความโหด ของการเทส ปะ

Comment

นั่นสิผมก็ไม่รู้อะ

Comment

คือยิ่งปรับมากเท่าไร cpu ยิ่งพังเร็วขึ้นมากเท่านั้นอะคับ

ล้อเล่น
        จริงแล้วไม่รู้อะคับ คิดว่าคือความโหดอะมั้ง

Comment

เอาง่ายๆมันคือความเข้มข้นในการเทสครับ

Comment

ยิ่งมากเวลาเปิด เข้าโปรแกรมอื่นด้วยก็จะช้ามากอะครับ

Comment

Working...
            X