Announcement

Collapse
No announcement yet.

ควายมั๊ยเปลี่ยนจาก7600GSไปเป็น6800GT แบบไม่มีประกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วเรื่องความสวยละครับ...อันไหนงามกว่า

Comment

ผมก้อแลก ถ้าของ 6800GT เค้ามีประกัน
      ถ้าไม่มีประกัน ผมจะขาย 7600GS ของผมไปซื้อตัวอื่นที่ดีกว่า

Comment

เสี่ยงนะ ไม่มีประกันอ่ะ

Comment

ถามคุณเจ้าของกระทู้แบบหน้าด้านๆ ได้ไหมครับว่า ถ้าไม่เอา GF6800GT
          ของเพื่อนร่วมงานคนนั้น ขอซื้อ GF6800Gt ต่อ 3พันได้ไหมฮะ?
          ผมมีอยู่แล้วแต่อยากได้อีกครับ

Comment

ผมว่าไปหาแลก 7600GT-7900GS ไปเลยดีกว่า

Comment

ติดอย่างเดียว ไม่มีประกันอะครับ

ถ้าเป็นผม ผมก็แลกครับ แต่มันไม่มีประกันนี้สิ อย่าดีกว่าครับ
              หารุ่นอื่นดีกว่าครับ เพิ่มเงินนิหน่อย 7900gs เลย อิอิ

Comment

ตกลงไม่แลกละครับ เกือบควายถ้าไม่เข้าไปดูผล test ก่อน

Comment

เอ้า!!!! ควาย..ก็..ควาย...ตามใจ

Comment

เฉยเมย เฉยเมย มะเห็น Buff เลยสักตัว
                    ถ้ามีประกันน่าแลกมากมาย

ควายมะเกี่ยว เรื่องของคน ล้วนๆ อิ อิ

Comment

Originally posted by crazy_num View Post
                      ควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควายควาย
                      ok น่าจะเข้าใจนะครับ อิอิอิ ไม่ได้มีเจตนาอันใดเพียงแต่เตือนสติอย่าพลาดแบบผมแลกของมะมีปะกัน เจ๊งขึ้นมาตายสถานเดียว

Comment

buffalo time

Comment

หมดประกันแล้ว ขอเควี่ยด้วย
                          Last edited by camera; 31 Aug 2008, 22:28:40.

Comment

เป็นผม ผมไม่แลกนะครับ
                            เพราะ 6800GT CORE 350 / mem 1G 256bit แบนวิด 32G 16/16/6 130nm fillrate 5600
                            แต่ 7600GS CORE 400 / mem 800 128bit แบนวิด 12.8G 8/12/5 90nm fillrate 4800

จาก สเป็กจะเห็นได้ว่า 6800GT แรงกว่า แต่ อย่าลืมนะครับ ว่า 6800 เป็นเทคโนโลยี เก่า อีกทั้งเรื่องความร้อนและการกินไฟ (เรียกสูบเลยจะดีกว่า) อีกทั้ง 7600GS OC ไกลนะคร๊าบ ถ้าได้ตัวดีๆล่ะก็.... ยกเว้นอยากลองเสี่ยง และ อยากได้ ชื่อรุ่นใหญ่ๆ (6800) แต่เป็นเรืองแปลกแต่จริง ว่าเล่นเกม 7600GSแรงกว่า(นิดหน่อย)

Comment

ใช่จริงด้วย เกือบลืมมองตรงเทคโนโลยีขนาดดี่นาโน ไปมองแต่ ฺBit แรมถึงฝังใจว่าแรง

Comment

ง่ายๆๆก็แลกกันใช้กะเพื่อนสิบอกว่าขอไปลองก่อนท่าดีก็ค่อยแลก เพื่อนกันที่ทำงานไม่ใช้หรอจะซีเรียสทำไม

Comment

Working...
                                X