Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเว็บadviceของมานถูกจังอะคับหรือเค้าขายที่เยอะๆแว้วเค้าขายชิ้นเดียวปะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเว็บadviceของมานถูกจังอะคับหรือเค้าขายที่เยอะๆแว้วเค้าขายชิ้นเดียวปะคับ

ทำไมเว็บadviceของมานถูกจังอะคับหรือเค้าขายที่เยอะๆแว้วเค้าขายชิ้นเดียวปะคับ

คืออยากซื้อแค่ชิ้นเดียวอะคับ

ขอบคุณมากนะคับ

ส่วนมาก(ย้ำ..ส่วนมาก)จะเป็นประกันร้านครับ ราคาจึงถูกกว่าชาวบ้านหน่อย (แต่ที่ประกันศูนย์ก็มีนะ)

Comment

ชิ้นเดียวก็ขายมั้งนะ

Comment

Originally posted by saikano View Post

คืออยากซื้อแค่ชิ้นเดียวอะคับ

ขอบคุณมากนะคับ
        สงสัยรับมาถูกครับ (ประกันร้าน อะ เลยถูก)
        ชิ้นเดียวก็ขายครับ

Comment

เห็นขายทั้ง1ชิ้นและมากกว่านั้น (เห็นบอกหลายชิ้นได้ลดด้วยง่ะ)
          ส่วนของบางอย่างน่าจะเป็น OEM ประกันร้านเลยราคาถูกครับ
          แต่ของที่ประกันศูนย์ราคาก็ใกล้เคียงกับ JIB นะครับ

Comment

ร้านนี้ถ้าซื้อของ สองแสนบาทต่อเดือน มีส่วนลดด้วยนะคร๊าบบบบบบ

Comment

ราคาถูก แต่ถ้าเสียขึ้นมาก็วัดดวงกันหน่อยนะครับ

Comment

ร้านขายส่งครับ ตัวแทนภาคเหนือหลายที่ก็ซื้อจากที่นี่

Comment

ซื้อกี่ชิ้นก้อได้ แต่ถ้าสมัครเป็นสมาชิกจะได้ส่วนลดด้วยนะ แต่ต้องมีทะเบียนการค้ามาสมัครนะ

Comment

และเป็นเว็ปที่นิยมเอามากดราคากัน่ครับ ทั้งที่ประกันคนละแบบเลย

Comment

ก้ของมันถูก แล้วบริการหลังการขายก็ดี้ดี มาก ๆ เลย ของที่ขายก็ได้คุณภาพจริง ๆ
                      ยิ่งประกัน Advice เองเป็นของมือ 1 ชัวรื แล้วก็ไม่มีการย้อมแมวเอาของปลอมมาขายแน่

Comment

ข้อความบนนี้ประชดหรอว่าเรื่องจริงอะ ^ ^"

Comment

Originally posted by jc4211 View Post
                          ข้อความบนนี้ประชดหรอว่าเรื่องจริงอะ ^ ^"
                          ต้องใช้วิจารณญาน ในการอ่าน

ให้เติมคำว่า "ไม่" กับ "สะเมื่อไหร่" ตามสมควร หรือจะตัดออกก็ได้

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                            ก้ของมันถูก แล้วบริการหลังการขายก็ดี้ดี มาก ๆ เลย ของที่ขายก็ได้คุณภาพจริง ๆ
                            ยิ่งประกัน Advice เองเป็นของมือ 1 ชัวรื แล้วก็ไม่มีการย้อมแมวเอาของปลอมมาขายแน่

ผมว่าจิ๊บ ประกันแย่ เวลาไปเคลมทำหน้าเหมือนตูดแล้ว เจอที่นี่เข้าไป วิ่งกลับไปซื้อที่จิ๊บเลยครับ

Comment

แรมคิงตั้น ส่วนมากปลอม เกือบ 100% อ่ะครับ ถ้าไม่มีวอยด์ซินเน็คกับอินแกรม

Comment

Working...
                              X