Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน Advice นี่เชื่อถือได้มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน Advice นี่เชื่อถือได้มั้ยคับ

เห็นราคาถูกกว่าอ่ะ ว่าจะซื้อแรมซะหน่อย

หรือมีร้านไหนแนะนำมั้ยคับ

ก็ใช้ได้ครับ (ใช้งานได้แน่นอน)
    แนะนำให้เลือกๆ ประกันศูนย์ก็จะดี

Comment

ร้าน IT Market ของ Overclockzone เลยครับ อย่างถูก หุหุ(ล้อเล่งง)

เลือกที่ประกันศูนย์ครับ อย่าเลือกประกันร้านเลยนะ เพื่อความปลอดภัย....

Comment

เอ แล้วตอนนี้ราคาแรม ddr400 1*2 มันซักเท่าไรแล้วอ่ะคับ
        พอดีไม่มีเวลาออกไป

Comment

Originally posted by MaChoMan View Post
          เอ แล้วตอนนี้ราคาแรม ddr400 1*2 มันซักเท่าไรแล้วอ่ะคับ
          ราคาตลาดประมาณ 1500-2000฿
          แต่ Advice เห็นขาย 1400-1500฿
          * 1 ตัว

Comment

Originally posted by MaChoMan View Post
            http://advice.computerok.co.th/%7Ead.../normal_price/
            http://www.jib.co.th/

Comment

อืม มันต่างกันเยอะนะเนี่ย
              แล้วของ jib ที่เขียนว่า hynix นี่ก็แบบเดียวกะของ advice หรอคับ

Comment

Advice ซื้ออย่างอื่นได้เลยครับ แต่แรม ระวังโดนแรมปลอม เค้าว่ากันไว้(อยู่ไกล้ๆบ้านผผม)

Comment

อยู่ใกล้บ้านผมด้วยแหละ ถึงลองถามดูอ่ะคับเนี่ย

Comment

ฮ่าๆ มันของถูก แหม ถ้ามัน ถูกและ ดี คงมีคนกล่าวขานเยอะหล่ะครับ ไม่งั้นคงไม่เงียบยังกะถนน ต่างจังหวัดหรอก

Comment

ยืนยันคำเดิมคะ
                      "ก็ของมันถูก แล้วบริการหลังการขายก็ดี้ดี มาก ๆ เลย... ของที่ขายก็...ได้คุณภาพจริง ๆ
                      ยิ่งประกัน Advice เองเป็นของมือ 1 ...ชัวร์ แล้วก็ไม่มีการย้อมแมวเอาของปลอมมาขายแน่"

โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่านน่ะคะอิอิ เพิ่มเติมคำลงไปตามสะดวกคะ

Comment

ผมไม่สนอะไรมาก ใช้ได้ก็ok เพิ่งถอยแรมที่ร้านมาวันนี้เองยี่ห้อkingbox 1g*2800 แถมมีไฟติดที่การ์ดอีก คล็อกใช้ได้เลย

Comment

Originally posted by sc View Post
                          ผมไม่สนอะไรมาก ใช้ได้ก็ok เพิ่งถอยแรมที่ร้านมาวันนี้เองยี่ห้อkingbox 1g*2800 แถมมีไฟติดที่การ์ดอีก คล็อกใช้ได้เลย
                          แสดงว่าเสียแล้วซื้อใหม่ใช่ไหมคะ

Comment

ร้านคอมแถวตจว. ใช้บริการ advice ซะเยอะ

Comment

ซื้อร้านใกล้บ้าน ไปมาสะดวกดีกว่าคับ วาเลเครมได้ไปคุยง่ายๆๆไม่เสียเวลา

Comment

Working...
                              X