Announcement

Collapse
No announcement yet.

พรุ่งนี้เย็นจาซื้อละ ดูสเป็คอีกทีเพื่อความมั่นใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรุ่งนี้เย็นจาซื้อละ ดูสเป็คอีกทีเพื่อความมั่นใจ

mainboard : ASUS "P5K-E"
    cpu : Intel Core2 Duo E6750
    Hard disk : Seagate 320GB
    Ram : Kingston 1024/800 *2
    VGA : Sapphire ATI HD2900XT DDR3
    PSU : ThermalTake ToughPower 750W
    (ดูแล้วสเป็คพวกนี้ประกอบลงตัวไหมครับ)
    ช่วยดูทีนะครับผมจะซื้อมาเน้นเล่นเกมหนักหน่อย ดูแล้วลื่นไหมครับ

ช่วยๆกันตอบหน่อยนะพวกเรา
    Last edited by BackMay; 9 Sep 2007, 11:52:25.

เปลี่ยน CPU เป็น เบอร์ 6850 ครับ แจ่ม เลย

Comment

ไม่อะครับงบไม่พอ
      (โดนแม่ด่า)
      แค่อยากรู้ว่าสเป็คแค่นี้มันจะเล่นเกมกระตุกปล่าวแล้วมันจะลงตัวปล่าว

Comment

Originally posted by BackMay View Post
        mainboard : ASUS "P5K-E"
        cpu : Intel Core2 Duo E6750
        Hard disk : Seagate 320GB
        Ram : Kingston 1024/800 *2
        VGA : Sapphire ATI HD2900XT DDR3
        PSU : ThermalTake ToughPower 750W
        (ดูแล้วสเป็คพวกนี้ประกอบลงตัวไหมครับ)
        ช่วยดูทีนะครับผมจะซื้อมาเน้นเล่นเกมหนักหน่อย ดูแล้วลื่นไหมครับ

ช่วยๆกันตอบหน่อยนะพวกเรา
        OK เลย แรงแล้ว จ๊ะ

Comment

ไม่กระตุกหรอกครับ แรงมากแล้ว

Comment

หุหุงั้นพรุ่งนี้คงซื้อได้

Comment

สนใจ hdd ต่อ raid0 ไหมครับ โหลดเกมไวขึ้น

สำหรับผมขี้เกียจรอโหลดเกม

Comment

ผมก็สนใจนะครับแต่ไม่รู้ว่าทำยังไง

Comment

Working...
                X