Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจัดสเป็คมาแล้วช่วยดูให้ทีครับว่าเป็นไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจัดสเป็คมาแล้วช่วยดูให้ทีครับว่าเป็นไง

CPU AMD X2 5200+ 65nm
    M/B ASUS M2N-E
    VGA GALAXY Geforce 8800GTS 320MB
    Harddisk Seagate 160GB
    PSU Enermax 460W
    RAM Geil ULTRA PC6400 CL 4-4-4-12 1GB*2

ที่ผมจัดมาดีไหมครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ช่วยรบกวนแนะนำด้วยน่ะครับ
    Last edited by Kenshinzen; 9 Sep 2007, 15:03:45.

สเปคลงตัวมากครับ แรมตัวเท่าไรนั้น m2n-e เค้าเลิกผลิตแระหายากหน่อยนะครับ

สนใจ raid0 ไหมครับ โหลดเกมไว้ขึ้น

Comment

แรม1GB*2 ราคา4100 ครับ

Comment

Originally posted by panpan182 View Post
        สเปคลงตัวมากครับ แรมตัวเท่าไรนั้น m2n-e เค้าเลิกผลิตแระหายากหน่อยนะครับ

สนใจ raid0 ไหมครับ โหลดเกมไว้ขึ้น
        นอกจากโหลดเกมเร็วขึ้นแล้ว
        การใช้งานทั่วๆไปเร็วขึ้น แบบรู้สึกได้ไหมอะครับ
        พอดีว่ามีโครงการอยู่

Comment

M2N-E ร้าน J.I.B. ยัังมีขายอยู่ครับ
          HDD แนะนำ WD2500YS 250G 7200RPM NCQ ตัวนี้เงียบและเร็วครับ แถมมี buffer ในHDD มา 16MB
          Seaget มี 8 Mb ครับ
          ที่เหลือทุกอย่าง OK
          RAM Geil ULTRA PC6400 CL 4-4-4-12 1GB*2 ซื้อที่ร้าน saveway ชั้น1 บอกว่า My Name Ki ใน OverclockZone แนะนำมาครับ จะได้ต่อลดราคาอิอิ

Comment

HDDแนะนำWD2500YS 250G 7200RPMNCQตัวนี้เงียบและเร็วครับ แถมมี buffer ในHDD มา 16MBSeaget มี 8 Mb ครับ
            เอา320 ไปเลย ก็แล้วแต่นะครับแต่ผมชอบ seaget มากกว่า WD

Comment

แล้วของที่ผมจัดมานี่ แต่ล่ะอย่างใช้ประกันอะไรดีครับ ขอบคุณครับ

Comment

synix

Comment

HD ของ ซีเกท อึดสุดเหรอคับ

Comment

Working...
                  X