Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้องใหม่ AMD มารายงานตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้องใหม่ AMD มารายงานตัว

Athlon 64 X2 4000+
    1GB X2 667 Corsair
    WD 320GB BF16MB SATA2
    HD2600XT DDR3 SAPPHIRE
    ENERMAX 460WATTS
    LITE ON DVD-RW SATA

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

แล้วใช้ MB ไรครับ

Comment

ยินดีคับบบ
      อบอุ่นๆ

Comment

NF6G-VSTA ครับ
        ตามหา M2N-E ไม่เจอเกือบร้องไห้ครับ - -*

Comment

ขอต้อนรับน้องใหม่ครับ

Comment

ยินดีต้อนรับสู่สมาคมคนน่าตาดีครับ

Comment

สวัสดีครับ
              ลื่นปรี๊ดดดเลยนะเนี้ยเซตนี้

Comment

ยินดีต้อนรับคับ

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                  NF6G-VSTA ครับ
                  ตามหา M2N-E ไม่เจอเกือบร้องไห้ครับ - -*
                  เห็นที่เซียอะ ร้าน autonet มีประมาณ 6 ตังเพิ่งไปเดินมา

Comment

ซื้อ NF6G-VSTA มาซะงั้น กลับมาถึงบ้านรู้สึกใจหายนิดๆ ใน ASROCK ไม่ได้สังเกตว่าเป้นอะไร
                    อยากได้ solid-c แต่ m2n-e ไม่มีของมันหมด เลยได้อันนี้แทน

Comment

M2N-E Solid-c มีไม่กี่ตัวเองไม่ใช่หรอฮะ ภาคจ่ายไฟ 6เฟส แบบ เฟคๆ

Comment

autonet สวนมากจะมีของที่หาๆๆกันเช่น x2 3600 65mm จะมีอยู่ร้านเดียวเลยเกือบทั้งเซียร์ แต่ขายแพงชิบๆ +เงินอีก120บาท ได้ x2 4000 อ่า

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                          ซื้อ NF6G-VSTA มาซะงั้น กลับมาถึงบ้านรู้สึกใจหายนิดๆ ใน ASROCK ไม่ได้สังเกตว่าเป้นอะไร
                          อยากได้ solid-c แต่ m2n-e ไม่มีของมันหมด เลยได้อันนี้แทน
                          แหม่ท่าน 1900 เองจะเอา solid-c เลยหรอ

Comment

ใช่งบน้อยอยากได้ของแรง เหอะๆ

Comment

หุหุ ต้อนรับครับ

M2N-E มี Solid C แค่ตรงแรมเองครับ อันเดียวเลย อิอิ
                              Alive ก็แรงได้ครับ เปลี่ยนซิ้งค์ชิพเซทเป็นซิ้งค์แบบการ์ดจอที่มีพัดลม แหล่มสุดๆครับ

Comment

Working...
                              X