Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามคนใช้จอ Wide 20นิ้ว+ หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามคนใช้จอ Wide 20นิ้ว+ หน่อยคับ

ตอนนี้ผมใช้ samsung 2232gw อยู่ ปัญหาที่อยากถามคือ
    จอผมมัน 22นิ้ว แต่ฐานมันเล็กกว่า 226bw อีก จะมีปัญหาเวลาเรากระแทก หรือเวลาโต๊ะที่วางจอมันขยับ จอจะสั่นอย่างกับสปริงเลย(เพราะฐานมันเล็ก) อยากรู้ว่าใครที่ใช้จอรุ่นนี้เป็นเหมือนผมมั้ย แล้วรุ่นอื่นๆ ที่เป็น22นิ้ว มันสั่นมากเปล่าคับ

กลัวมันพังง่ะ

เค้าออกแบบมาแล้ว คงไม่น่ามีปัญหาอะไรหรอกครับ

Comment

จริงๆ จอ samsung มันสวยมากเลยนะ แต่ พอเดินไปจับดู มันสั่นเป็นเจ้าเข้าเลย
      สุดท้ายสอย ACER มา (ก่อนซื้อมีอคติกับยี่ห้อนี้มาก)
      พอใช้แล้วประทับใจครับ

Comment

เพราะขามันนี่แหล่ะ เลยเล่นBenQ ดีกว่า

Comment

ไม่ชอบขาซัมซุงเหมือนกันขาออกแบบไม่สวย

Comment

226bw ผมก็สั่นนะ แต่ไม่เห็นเป็นไรเลย
            ใช่ได้แหละสั่นแต่การใช้งานokก็okไปเถอะ

Comment

2007WFP แข็งแรงโคตะระขอรับ
              ไม่มีสั่นคลอน
              Attached Files

Comment

hp w2207 ฐานแข็งแรงก้ม-เงยสะดวกมาก แต่ปรันซ้าย-ขวาต้องขยับฐาน
                Attached Files

Comment

Working...
                X