Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะสั่งของเกี่ยวกับคอมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะสั่งของเกี่ยวกับคอมคับ

ขอถามนอกเรื่องนิดนึงนะคับ ที่บริษัทผมพี่เค้าทำหน้าที่หาซื้ออุปกรณ์คอมทั้งหมด ไม่ว่าคุณจะสั่งอะไร เค้าสามารถหาได้หมด ต่างรุ่น ต่างยี่ห้อ
    สั่งชิ้นเดียวหรือสองชิ้น ไอ้บริษัทที่เค้าสั่งมีให้หมด โดยที่บริษัทนี้เค้าจะไปสั่งอีกทอดหนึ่ง ราคาก็จะแพงกว่า ท้องตลาดทั่วไปคับ
    ที่นี้ผมได้รับมอบหมายให้ทำหน้าที่นี้แทนพี่คนเก่า ผมอยากเปลี่ยนเจ้าเพราะรู้สึกว่าบริการไม่ประทับใจเท่าไหร่ มีใครพอจะแนะนำว่าผมควรจะไปติดต่อที่ไหนได้บ้างคับ อยากได้ที่ service ดีๆหน่อย สั่ง 1-2 ชิ้นก็ส่งให้ ของมีครบหมดถ้าไม่มีต้องสามารถหาให้เราได้ ราคาไม่แพงเวอร์ไปแต่ถ้าแพงกว่าท้องตลาดพอรับได้ถือว่าซื้อ service ถามเพื่อนผมบอกให้เปิดสมุดหน้าเหลือง

ปล.บริษัทผมอยู่แถวปทุมธานีคับ

ลองดู ของcomsevenครับ www.7dasysit.com

Comment

Working...
    X