Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไมเล่นเกมส์แล้วมันเปนงี้อ่ะ T.T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไมเล่นเกมส์แล้วมันเปนงี้อ่ะ T.T

คือผมลงเกมส์ไปในเครื่อง ปรากฏว่า เหมือนปุ่มมันค้างตลอดเวลา ตัวอย่างเช่น

Medel Of Honor Airborne เหมือนปุ่มขวาค้างตลอดเวลาเลย (หมุนติ้วๆๆ)

แต่ว่าใข้งานในวินโดวส์ก็ปกติอ่ะนะคับ เป็นเฉพาะตอนเล่นเกมส์

Restore ไม่หาย แต่ไอ้ที่หายอ่ะ ตัวเกมส์ -*-

ใครพอจะทราบสาเหตุบ้างมั้ยครับ ไม่อยากลงวินโดวส์ใหม่ ขี้เกียจ -*-

ขอความกรุณาด้วยครับผม ขอบคุณครับ

กำลังโหลดอยู่ยังไม่เสร็จ2วันแล้ว เดี๋ยงลงเล่นแล้วจะมาช่วยตอบ

Comment

แก้ได้ละคับ

พอดี หัวแปลงจอย PS เป็น Usb มันหลอน ถอดออกหายซะงั้น -*-

Comment

Working...
      X