Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน M/B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยน M/B

ท่านใดใช้รุ่นนี้อยู่บ้าง พอดีใช้ PC ของ HP Pavilion A618I อยู่แต่ตอนนี้ M/B(Socket478) เดี้ยงอะครับ ถ้าซื้อ Asrock P4i65Gมาใส่แทนจะมีปัญหาหรือเปล่าครับ (เพราะดูสายต่อM/B ข้างในจะต่างกันมากพอควร ครับ

ถ้าหมดประกันแล้ว คงไม่มีปัญหานะครับ

Comment

ไม่น่ามีปํญหาครับ ของผมเมนบอร์ดของ478เสียไปผมก็ยกเอาAsrock P4i65Gมาใส่แทนทั้งนั้นเลย ส่วนเรื่องสายต่อก็ต้องapplyเอาบ้างละครับ เคสเก่าของผมต่อไฟแสดงสถานะเปิดกับAsrock P4i65Gไม่ได้ ผมก็ไม่ต่ออ่ะ ทิ้งไว้เลยเอาแค่ที่ใช้งานหลักๆได้ก็พอ

Comment

Working...
      X