Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อ XFX 8800GTS XXX Edition ได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อ XFX 8800GTS XXX Edition ได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ

หาซื้อ XFX 8800GTS 320MB XXX Edition ได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ

ผมหาไม่มีเลย

Last edited by zx430564; 10 Sep 2007, 15:52:03.

Tk น่าจะมีคับ

Comment

Originally posted by bs*wz View Post
      Tk น่าจะมีคับ
      ม่ายมีอ่ะครับ โทรไปถามแล้ว

Comment

ถามเพิ่มอีกนิดครับ

ถ้าซื้อ XFX 8800GTS ตัวธรรมดามา แล้วไป mod bios ให้ core/mem เท่ากับตัว XxX นี่ผลที่ได้จะเหมือนกันไหมครับ ?

Comment

แล้วตัว GTX ละครับ ราคาเท่าตัวปกติไหม

Comment

ของไม่มีใครนำเข้ามาแล้วอ่ะคะ หมดแล้วหมดเลย อาจต้องไปหาที่ ตจว. หรือ ปริมณฑล แต่ราคามันจะสูงมาก หรือไปหา มือ 2 คะ

Comment

แล้วจะให้เค้านำเข้ามาราคาประมาณเท่าไหร่อะ

Comment

Working...
              X