Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับน้องใหม่ QX6850 4.40 Ghz on Water

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับน้องใหม่ QX6850 4.40 Ghz on Water

System
    CPU : Intel QX6850 L725A451T Cooling by AquaExtreme MP-05 Pro
    MB : Asus Blitz Extreme Bios 0802
    Ram : OCZ PC3-14400
    VGA : XFX 7950GX2 Default Clock

รับน้องใหม่ครับ ลองเอามาเล่นน้ำ หาข้อมูลที่จะไปต่อก่อนครับ
    เดี๋ยวมีแบบ Extreme แน่ๆ อีกซักพัก อิ อิ

เข้า Windows ได้ที่ 4.4 Ghz ครับ แต่ไม่เสถียร น่าจะมีปัญหาที่อุณหภูมิสูงไปสำหรับความเร็วนี้ครับ
    คือประมาณ 19 C

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=240726
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:56:13.

ลองหาบัสสูงสุดดูครับ ตอนนี้ได้แค่ 480 ก่อน แต่น่าจะไปได้อีกครับ

แฮ่ๆ เสียวสันหลังไม๊จ๊ะ ท่านซอล
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:56:13.

Comment

เอาแล้วงายยยยย !!

Comment

สู้ๆ ครับ

Comment

เสถียรจริงๆ ตอนนี้ได้แค่ 4.23 Ghz ครับ แต่ก็ได้ข้อมูล Setting เยอะพอที่จะอัดแบบ Extreme แล้วครับ

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
            เอาแล้วงายยยยย !!

สวัสดีครับท่านอั๊ยซ์
            โหลดรูปช้าจริงๆช่วงนี้

ต่อครับ

Comment

ถ้าสงสัยว่าแล้ว 8800 Ultra ผมไปไหน
              ก็กำลังเข้าคอร์สติวเข้มกับ อาจารย์ท่านนี้อยู่ครับ

อิ อิ เล่นคนเดียวก็ต้องดิ้นรนกันหน่อยเนอะ

อีกซักพักพบกันแบบ Extreme ครับ (ขอเคลียร์งานก่อน)
              Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:56:23.

Comment

พี่หมอครับ ..

DDR3 1800MHz. CL7 นี่ ใช้ไฟเท่าไหร่หลอครับ

Ps. ยังไงซ่ะ ก็อย่าติวเข้มกับท่อดำโหดไปน่ะพี่ เอิ้กส์ๆๆ

Comment

แรงมากครับ แรมบัสสูงแฮะ

Comment

โห..พี่หมอนี้แค่ XFX 7950GX2 นะเนี่ยถ้าเป็น 8800 Ultra คะแนน AquaMark ไม่ปาไป 26x,xxx หรอคับ คะแนนดีจริงๆ QX6850

Comment

เย้ๆ.. ของแรงมาแล้ว รอชมพลัง LN2 ครับพี่หมอ

Cheers
                      ZoL

Comment

โอ.. อย่างงี้เค้าเรียกรุ่นเทพยังง่ะ

Comment

Originally posted by chian View Post
                          โอ.. อย่างงี้เค้าเรียกรุ่นเทพยังง่ะ
                          แบบนี้เรียก โคตรของโคตรเทพครับ

Member Hardcore อันดับ 1 ของ OCZ เลย

Comment

งานนี้สงสัยมีภาคต่อไปแน่ๆครับ ตีตั๋วรอชมแล้วครับ

Comment

AquaExtreme MP-05 Pro เย็นกว่า GTX เหรอครับ เห็นมันถูกกว่า GTX ไม่มีเหรียญเอง ตอนแรกผมก็สนใจเห็นมันเป็น limited edition ด้วย อิอิ ถ้ามันเย็นกว่าผมจะได้ขาย GTX ไปสอย

Comment

Working...
                              X