overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 32

Thread: ขอรูปภาพในเคสท่านหน่อยสิครับบจะเอาเป็นแนวทาง

พระนครศรีอยุธยา

Default ขอรูปภาพในเคสท่านหน่อยสิครับบจะเอาเป็นแนวทาง

คือผมอยากเห็นการจัดเก็บสายไปของท่าน อยากได้รูปบอร์ด+ตอนใส่ซิ้งค์ และก็หน้าตาซิ้งค์เป็นยังไงอะครับแล้วก็จะดูว่าท่านติดพัดลมตรงไหนบ้างผมอ่อนคับต้องการดูจากท่านผู้รู้ครับ (ช่วยบอร์ดชื่อ Sink ด้วยนะครับขอบคุณมาก)

OverclockZone Member newsgau's Avatar

เพื่อความแรง ไม่ต้องเก็บ

ล่าสุด E6750+DFI Blood-Iron+Galaxy 8800GTS ของราคาแพงๆ ของผม เวลาลงเคส ดูมันไม่มีราคาไปเลย เฮ้อ

ของเล่นใหม่ sensor วัดอุณหภูมิน้ำ

Last edited by newsgau; 15 Sep 2007 at 00:45:03.

gidd009's Avatar
    ร.พ. ศิริราช ครับ

อ่ะ..

Last edited by gidd009; 17 Sep 2007 at 01:22:53.

Amagin's Avatar
    อยู่เจียงใหม่เน้อ

Quote Originally Posted by newsgau View Post
    เพื่อความแรง ไม่ต้องเก็บ

ล่าสุด E6750+DFI Blood-Iron+Galaxy 8800GTS ของราคาแพงๆ ของผม เวลาลงเคส ดูมันไม่มีราคาไปเลย เฮ้อ

ของเล่นใหม่ sensor วัดอุณหภูมิน้ำ

โหย... เครื่องนายนี่ไม่รกเลยว่ะเพื่อน เพราะว่ามันโคตรรก

OverclockZone Member numz's Avatar
    เร่ร่อน ไปเรื่อยๆ

ทั่น newsgau กลางคืนหลับลงมั้ยอ่า... SS 8 cm ตัวนั้น เสียงมันน่าจะโหดดไม่แพ้ ลูกพี่มันเลย แถมมี ไฟจาก 12cm ตัวนั้นอีก วู้วว อลังการ

OverclockZone Member Hunter_JIK's Avatar

เอาฉากมาบังแล้วไม่เห็นเหรอท่าน 5555

หรือไม่ก็ ตอนนอนปิดคอม!!!!!

ท่านนิว 6750 bus ได้เท่าไหร่อะท่านลองลากยัง

Moderator mercadix's Avatar

สายรกไปนิดครับ ผมว่าพันสายหุ้มสีดำหน่อยได้เรื่องแน่ๆ ... แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมอยากได้ Dominator Fan จังเลยครับ ถ้าเบื่อแล้ว PM มานะครับ รอรับ

OverclockZone Member mballx's Avatar

โป๊แต่ไม่เปลือย (ยังมีหุ้มบ้างครับ)
    รูป รูป
    Last edited by mballx; 11 Sep 2007 at 18:33:25.

OverclockZone Member tum905's Avatar
    ฝั่งธน วงเวียนใหญ่

แหล่มมากๆ โป๊แต่ไม่เปลือย สงสัยจะเย็นได้ใจครับ

OverclockZone Member UnNormalZ's Avatar
    ถังขยะอันตรายแถวๆรังสิต

Quote Originally Posted by tum905 View Post
    แหล่มมากๆ โป๊แต่ไม่เปลือย สงสัยจะเย็นได้ใจครับ
    โว้ว แต่ก่อนผมก็ใช้แบบนี้แหละท่าน เสียวจิ้งจกไปวิ่งเล่นบนบอร์ดเลยหาเคสมาใส่ครับ
    ส่วนรูปเดวท่านมาให้ดูนะ ขอปัดฝุ่นก่อน เหอะๆๆ

OverclockZone Member numz's Avatar

รกมากกกกกกกก ขอบอก
    รูป เมื่อเดือนที่แล้ว
    Last edited by numz; 13 Sep 2007 at 11:29:46.

Amagin's Avatar
    อยู่เจียงใหม่เน้อ

Quote Originally Posted by numz View Post
    รกมากกกกกกกก ขอบอก
    รูป เมื่อเดือนที่แล้ว
    นี่มันคอมพิวเตอร์หรือว่าห้อง ICU ครับเนี่ย

ู^
    ^
    คล้ายๆ icu หล่ะ แต่ไม่เหมือนตรงที่มันไม่ได้ฉีดเข้าเส้น อิอิ

areano13
    Guest

ของผมครับ สายไฟผมพยายามยัดไว้หลังถาดรองบอร์ดและตามซอกหลืบต่างๆ ดูเต็มๆได้ที่ลิ้งค์ใต้ลายเซ็นต์ครับ
    รูป รูป
    • File Type: jpg 6.JPG (100.6 KB, 7 views)

OverclockZone Member newsgau's Avatar

ชุดน้ำล่าสุด

Last edited by newsgau; 15 Sep 2007 at 00:44:36.

OverclockZone Member mballx's Avatar

Quote Originally Posted by UnNormalZ View Post
    โว้ว แต่ก่อนผมก็ใช้แบบนี้แหละท่าน เสียวจิ้งจกไปวิ่งเล่นบนบอร์ดเลยหาเคสมาใส่ครับ
    ส่วนรูปเดวท่านมาให้ดูนะ ขอปัดฝุ่นก่อน เหอะๆๆ
    ไม่มีปัญหาอย่างท่านแล้ว ฝุ่นก็ไม่มีครับ
    รูป รูป

OverclockZone Member MMGLower's Avatar

เหอๆ แหม ไอเดียดีจิงๆ เอามาครอบไว้เลย ว่าแต่ มันจะไม่อมความร้อนหรอ ถึงแม้จะเป่าออกด้านข้างก็เถอะ
    ผมว่า มันไม่น่าจะพอนะ

พระนครศรีอยุธยา

ขอบคุณมาก

gidd009's Avatar
    ร.พ. ศิริราช ครับ

ลองดูที่กระทู้ผมก็ได้ครับ มีสารพัดแบบเยอะแยะมากมายก่ายกองเลย

http://forums.overclockzone.com/foru...73#post1038173

OverclockZone Member CBR150's Avatar

อิอิ ก็เคยใช้เคสอยู่พักใหญ่ แต่พอโรดมือบอนกำเริบ ก็เลยเป็นอย่างนี้อ่ะคับ ถูกดี อิอิ
    รูป รูป
    • File Type: jpg 1.jpg (49.6 KB, 13 views)

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks