Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้หน่อยคับว่าดีหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้หน่อยคับว่าดีหรือป่าว

AMD X2 4000+
    Asus M2NPV-VM ...VGA ONBOARD
    Kingston 1G/667 ...เพื่อซื้ออีก 1G
    Seagate 160G

ต้องเปลี่ยนอะไรอีกหรือป่าวครับจะซื้อแล้ว ขอบคุณครับ

จะเอาการ์ดจออะไรดีครับเล่นเกมแบบไม่ออนไลน๊ะพวกซิมอะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าจะใส่การ์ดจอ / หาบอร์ดที่การ์ดจอไม่ on จะดีกว่านะครับ

ถ้าเอาประหยัดตังค์ 7300GT ก็พอครับเล่นได้แน่นอน ราคาไม่เกิน 2,500
      Last edited by Zeed_R; 10 Sep 2007, 22:01:33.

Comment

ขอบคุณครับ
        แล้วสเปกนี้ดีหรือยังครับถ้าเอาออนบอร์ดอ๊ะ

Comment

onboard จะเอาซิมอยู่เร้อ share memory อีก
          เอา 7300GT max มาใส่พอถูไถดีกว่า 2300 เอง
          แล้วค่อยอัพแรม ของเพื่อน 2จิ้ก ยังกะตุกเลย

Comment

ขอบคุณครับ
            อยากถามอีกอย่างว่า OC .........AMD X2 4000+
            Asus m2npv-vm ทำไงหรอครับแบบนิดๆพอ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Babynight View Post
              ขอบคุณครับ
              อยากถามอีกอย่างว่า OC .........AMD X2 4000+
              Asus m2npv-vm ทำไงหรอครับแบบนิดๆพอ ขอบคุณครับ
              ถ้า oc ไม่แนะนำบอดตัวนี้อย่างยิ่ง
              เปลียนเป็น asrock alive nf6g ดีกว่าเยอคับ

Comment

แล้วถ้าเปลี่ยนบอร์ดตัวนี้เป็น Asus M2N ล๊ะครับจะทำได้ไหมอ่า

Comment

ซื้อมาแล้วไม่ว่า กัน
                  เพิ่มกาด์รจอ 7300GT เลือกยี้ห้อเอาถ้าแรงประหยัดไม่เน้นยี้ห้อ สปาค ไปครับ 2200 -+ นิดหน่อย

Comment

ออนบอร์ดก็ดีเหมือนกันนะ ไว้เวลาฉุกเฉินใช้การได้ เช่นตอน vga มันเสีย

Comment

ออนบอร์ดก็ดีเหมือนกันนะ ไว้เวลาฉุกเฉินใช้การได้ เช่นตอน vga มันเสีย

เห็นด้วยครับ

ตัวนี้ผมใช้อยุ่นะ VGA On เล่น The Sim 2 ลื่น ทุกภาคเลย ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X