Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครซื้อ s41-310 แล้วได้ mouse wireless แบบผมมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครซื้อ s41-310 แล้วได้ mouse wireless แบบผมมั่ง

อยากรู้ครับ ตอนซื้อก็มึนๆ ครับ
    และก็กลัวว่าของมีปัญหารึ ป่าว ไมแถมเยอะจัง
    แต่เอากลับมาลองก็โอหมด ครับ นับของแถมได้เจ็ดอย่างหน่ะ

ปล.ถ้าอยากรู้เดียวบอกลายแทงครับ

Comment

ซื้อมากี่บาทครับ

Comment

ซื้อที่ไหนอะครับ

Comment

รุ่นนี้ออกมาตั้งแต่ออกมาตอนแรกเค้าก็แถมเมาส์ไร้สายให้อยู่แล้วครับ

Comment

ผมไม่ได้ เพราะผมไม่เอา แล้วให้เค้าลดราคา แล้วเค้าก็ลด อิอิ

Comment

ผมไม่ได้อะ ซื้อเชียงใหม่

Comment

ผมกับเพื่อนๆก็ไม่ได้อ่ะครับทั้ง 5 เครือ่งที่ซื้อมา ไม่ได้ซักอัน ได้แต่ เมาส์ กิกก็อก

Comment

ผมไม่ได้อ่ะครับซื้อที่เชียงใหม่ ราคารวม vat แล้วอยู่ที่ 40,500 ได้มาแค่เมาส์กิ๊กก็อก = = ด้วยล่ะ

Comment

Working...
                  X