Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ notebook Hp 2518TX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ notebook Hp 2518TX

พี่ว่ารุ่นนี้ดีรึป่าวครับ ทั้งเรื่องภาพและแสง(ดูหนังภาพจะชัดมากป่าวครับ) เรื่องเกมส์พอเล่นได้ดีไหมครับ ความทนทาน การใช้งาน แล้วเรื่องของเสียงด้วยครับดีรึเปล่า และพี่ ๆ คนไหนใช้อยู่มีปัญหาอะไรบ้างครับแล้วข้อดีข้อเสียมีรึเปล่าครับ ผมไปดูราคาที่ IT มา 43000 บาท (ขอโทษที่ถามเยอะนะครับ ตอนนี้คิดมากเลย แล้วมีอีกเรื่องคือ Sony Vaio(VGN - TZ17SN/B ดีกว่ายี่ห้อ Hp(HP 2518TX) เปล่าครับ รบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากเลยครับ

2518TX เวิร์คนะครับคนใช้เยอะเหมือนกัน

Comment

Working...
    X